การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์

ระดับ : มัธยมศึกษาตอนปลาย (ภาคภาษาอังกฤษ) จำนวนสถานศึกษาที่ลงทะเบียนทั้งสิ้น 26 สถานศึกษา ย้อนกลับ
หากต้องการแก้ไขกรุณาแจ้ง : Aj Khemawit Jittayasothon
# โรงเรียน รายชื่อนักเรียน ครูผู้ควบคุม
1 บัวขาว
  • 1. นายอิศรา อาจวิชัย
  • 2. นางสาวอารียา นนทะมาตย์
  • 1. นางสาวสุวัจนา ศรีวิเนตร
  • 2. นายเรม่อน พื้นอินทร์
2 อนุกูลนารี
  • 1. นายราเชนทร์ ถิตย์รัศมี
  • 2. นางสาวขวัญชนก ทองจรัส
  • 1. นางธัญวรัตม์ ถิตย์เจือ
  • 2. นายสมโภชน์ นันบุญ
3 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย
  • 1. นางสาวรัมณียา ยอดสูงเนิน
  • 2. นางสาวธิดานันท์ ขยันเขตกรณ์
  • 1. นางอนุรักษ์ พื้นอินทร์
  • 2. นางสาลิกา เจริญชาติ
4 ห้วยเม็กวิทยาคม
  • 1. นางสาวพลอยชมพู พิศณุ
  • 2. นางสาวปิยะดา ดีแก่นทราย
  • 1. ว่าที่ ร.ต.พานิช แสงเทพ
  • 2. นางสาวนันทนา การร้อย
5 วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร
  • 1. นางสาวกิจรัฐพัส ปัญญาเลิศสิริ
  • 2. นางสาวกมลกานต์ คนไว
  • 1. นายอนุทิน พยุงวงษ์
  • 2. นายนิวัฒน์ วรสาร
6 วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร
  • 1. นายภัทรกฤต สามาอาพัฒน์
  • 2. นางสาวปารียา ชาชุมวงศ์
  • 1. นางสาววราภรณ์ แสงเจริญ
  • 2. นางสาวดวงดาว มงคลสวัสดิ์
7 เสลภูมิพิทยาคม
  • 1. นายชานนท์ ศิริแสง
  • 2. นางสาวพรรษพร แหล่งสนาม
  • 1. นายธีรดนย์ โพธิคำ
  • 2. นางสาวณฐาภัค ทูลธรรม
8 วาปีปทุม
  • 1. นางสาวชรามารตี จันทร์สด
  • 2. นางสาวศุภรินทร์ บัวลอย
  • 1. นายชัยวัฒนา ประภาศรี
  • 2. นายสิทธิชัย วาลมูลตรี
9 คำม่วง
  • 1. นายคมชาญ โมระสาท
  • 2. นางสาวภัทราวดี ชมภูจักร
  • 1. นางสาวนลิน พลโคกก่อง
  • 2. นายชวกฤษ นาจันทัด
10 กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์
  • 1. นางสาวมุกดา อิ่มเขจร
  • 2. นายอัครวินทร์ ทัศนพงษ์
  • 1. นางสาวธารทิพย์ จันทรนิมะ
  • 2. นางพัชณีย์ นาแถมทอง
11 สตรีศึกษา
  • 1. นางสาวชลกาญจน์ ปราบมนตรี
  • 2. นายศิวัช สิงห์เปี้ย
  • 1. นายณรงค์รัตน์ เมธาคุณวุฒิ
12 โพนทองพัฒนาวิทยา
  • 1. นางสาวพุทธิดา ศิลแสน
  • 2. นางสาวปิยะธิดา ชนะอรรถ
  • 1. นางสาวนันทนิจ ทิพยมาศ
13 อำนาจเจริญ
  • 1. นางสาวเมลิสสา หยก เชง โห้
  • 2. นางสาววาเนสซา หยก เถง โห้
  • 1. นางสุจิตรา ฤาชัย
14 มุกดาหาร
  • 1. นางสาวปูนเดือน ภมรศุภกุล
  • 2. นางสาวทอฝัน จำนรรจ์สิริ
  • 1. นางสาววัชราภรณ์ เมตุลา
  • 2. นางสมถวิล ทวีโคตร
15 กมลาไสย
  • 1. นางสาวจิรดา ลูนละวัน
  • 2. นางสาวณัฐวิภา เขตอนัตต์
  • 1. นายพลาวุฒิ บรรพสินธุ์
  • 2. นายมารุต วรสาร
16 หนองสูงสามัคคีวิทยา
  • 1. นายพชร วิเศษศรี
  • 2. นางสาวแพรฟ้า วรรณเสริฐ
  • 1. นางสาวนุชติยา ยอดยศ
  • 2. นางเจษศรินทร์ เสียงล้ำ
17 ปทุมรัตต์พิทยาคม
  • 1. นางสาวกฤติยา ปิตุรงคพิทักษ์
  • 2. นายพุทธินัทธ์ โยหาเคน
  • 1. นางรุ่งนภา วรรณคำ
  • 2. นางสาวพิมลพรรณ นินทะสิงห์
18 เสลภูมิ
  • 1. นางสาวสุวนันธิ์ พรประสิทธิ์
  • 2. นางสาวภูวมิลร์ พุ่มทับทิม
  • 1. นายอัตพร ศรีคำแซง
  • 2. นางสาวนงลักษณ์ เลื่อมใส
19 วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร
  • 1. นางสาวกมลกานต์ คนไว
  • 2. นางสาวกิจรัฐพัส ปัญญาเลิศสิริ
  • 1. นางสาววราภรณ์ แสงเจริญ
  • 2. นางสาวดวงดาว มงคลสวัสดิ์
20 กุฉินารายณ์
  • 1. นางสาวสุมัญญา หน่อสีดา
  • 2. นางสาวธนิดา มองเพชร
  • 1. นายบุศรินทร์ หาญสินธุ์
21 พระกุมารร้อยเอ็ด
  • 1. นายอดิศักดิ์ แก่นอากาศ
  • 2. นางสาวศิริเบญจรรณ โชคแสน
  • 1. นางรุ่งรัตน์ นันตะเวช
  • 2. นางสาวเลิงใจ นนตะสี
22 จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก
  • 1. นายพลาพล สวัสดิผล
  • 2. นางสาวเกศศิริ หัดกันยา
  • 1. นางอุไลวรรณ แสนทวีสุข
  • 2. นางปิยะวรรณ ถูสินแก่น
23 สุวรรณภูมิพิทยไพศาล
  • 1. นายประชานาถ แสงสวัสดิ์
  • 2. นางสาวปัณฑิตา สุขขารมย์
  • 1. นายคมกริซ มูลน้ำเที่ยง
24 ร้อยเอ็ดวิทยาลัย
  • 1. นางสาวสุทธินี สุทธิประภา
  • 2. นางสาวธิติวรรณ วัณฏ์สุรกานต์
  • 1. นางวิรัลฐิตา บุณยนันท์สิริ
25 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด
  • 1. นางสาวกัลยา วาดพนม
  • 2. นางสาวรจนา วันทายุทธ์
  • 1. นายบรรพรต แขวงภูเขียว
  • 2. นางณัฏฐ์นีย์ จันทร์เดช
26 โพนเมืองประชารัฐฯ
  • 1. นางสาววิชุดา โพนเมืองหล้า
  • 2. นางสาวจันทร์ประกาย สุนทรวัฒน์
  • 1. นายโณทัย ชาบุญมี
  • 2. นางวรา พันนึก
Search Filters