การประกวดการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show)

ระดับ : ประถมศึกษา-มัธยมศึกษา จำนวนสถานศึกษาที่ลงทะเบียนทั้งสิ้น 16 สถานศึกษา ย้อนกลับ
หากต้องการแก้ไขกรุณาแจ้ง : Aj Khemawit Jittayasothon
# โรงเรียน รายชื่อนักเรียน ครูผู้ควบคุม
1 เขาวงพิทยาคาร
  • 1. นางสาวจรัสรวี พิมพ์สวัสดิ์
  • 2. นางสาวธิตยา ศรีประไหม
  • 3. นายสัณหวุฒิ ชราโรจน์
  • 1. นางพิมพา วงษ์สว่าง
  • 2. นางเพ็ญมณี พากเพียร
2 วาปีปทุม
  • 1. เด็กหญิงสิริภูมิ สุพะกำ
  • 2. เด็กหญิงกวินธิดา จันดี
  • 3. เด็กหญิงศศิรา กรโสภา
  • 1. นางขนิษฐา เตชะนอก
  • 2. นางสุวรรณี ผาผง
3 วาปีปทุม
  • 1. เด็กหญิงเกศกนก คำสะไมล์
  • 2. เด็กหญิงสุดารัตน์ ปักกะทานัง
  • 3. เด็กหญิงนันทิกานต์ สุทธิสาคร
  • 1. นางไอลัดดา ปามุทา
  • 2. นางสาวชมพู สัจจวาณิชย์
4 ยโสธรพิทยาคม
  • 1. เด็กชายอมรเทพ ไชยลา
  • 2. เด็กหญิงณัฐชยา กลักโพธิ์
  • 3. เด็กหญิงปิ่นมณี บุญเกิด
  • 1. นายวาทิต แสงจันทร์
  • 2. นางสาวณัฐนันท์ เฉลียวพงษ์
5 กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์
  • 1. นางสาวจันทภา นาสมบูรณ์
  • 2. นางสาวจิดาภา เรืองอุไร
  • 3. นางสาวอินธิราณี สุวรรณเรือง
  • 1. นางรดา สินธุศิริ
  • 2. นางสาวญานษา สุวรรณรักษ์
6 บ้านคำสร้างช้าง
  • 1. เด็กชายจักรกฤษณ์ เมืองนก
  • 2. เด็กชายสุกฤษฎ์ ตุดถีนนท์
  • 3. เด็กหญิงเพชรา อินทวงค์
  • 1. นางสาวสุรารักษ์ ไชยรักษ์
  • 2. นางสาวนวพร พลมั่น
7 เขาวงพิทยาคาร
  • 1. เด็กชายพิชชากร คำทรัพย์
  • 2. เด็กหญิงทิพย์สุดา ฤทธิ์สยอง
  • 3. เด็กหญิงพัชราพร จันทรเนย์
  • 1. นางพิมพา วงษ์สว่าง
  • 2. นางเพ็ญมณี พากเพียร
8 พรชัยวิชชาลัย
  • 1. เด็กชายพิชชาพร แสงนิกุล
  • 2. เด็กหญิงมนัสนันท์ สนทะมิโน
  • 3. เด็กหญิงภัทรนันท์ ธาตุดี
  • 1. นางสาวสิรินาถ หาญสินธุ์
9 พรชัยวิชชาลัย
  • 1. เด็กหญิงวรรณวิษา บุตรศรี
  • 2. เด็กหญิงกัญญาญัฐ ลาดกุดกอก
  • 3. เด็กหญิงศิรินทิพย์ กองประชุม
  • 1. นางสาวสิรินาถ หาญสินธุ์
10 สตรีศึกษา
  • 1. นางสาวลภัสรดา ภควรรณ
  • 2. นางสาวลิลลดา หลักคำ
  • 3. นางสาวสลินทิพย์ ชัยสิทธิสินสุข
  • 1. นายอดุลเดชย์ ศรีพิลา
  • 2. นางปัทมาวดี พันธะไชย
11 เทศบาลหนองหญ้าม้า
  • 1. เด็กหญิงแพรวา ศรีภูงา
  • 2. เด็กหญิงทิตยา ศรีอุดร
  • 3. เด็กหญิงชลลดา ตรีกุล
  • 1. นางทอรุ้ง เกื้อกูล
  • 2. นางจุฬารัตน์ มีหลง
12 สามขาท่าหาดยาววิทยา
  • 1. เด็กชายอภิรักษ์ ศรีมนตรี
  • 2. เด็กชายธีรเทพ ประทุมแสง
  • 3. เด็กชายธีรวุฒิ พิมพายัพ
  • 1. นายศิริพงษ์ ศรีมีเทียน
  • 2. นายวรวุฒิ แสงดอกไม้
13 พระกุมารร้อยเอ็ด
  • 1. เด็กหญิงจิรประภา ชนะพันธ์
  • 2. เด็กหญิงขวัญข้าว คำสม
  • 3. เด็กหญิงณัฐมน เขียวขำ
  • 1. นางสาวเลิงใจ นนตะสี
  • 2. นางสาวจุฬาลักษณ์ ภูอุภัย
14 ศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา
  • 1. เด็กชายกิตติพันธ์ หอมคำนึง
  • 2. เด็กหญิงกุลธิดา เฉลยพจน์
  • 3. เด็กหญิงณันณภัทร ทนาฤทธิ์
  • 1. นางธีร์กัญญา พลนันท์
  • 2. นางสายทอง ถิตย์กิจ
15 จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก
  • 1. นางสาวธัญญาศิริ ทีตอ
  • 2. นางสาวพิมพ์ลภัส แก้วประเสริฐ
  • 3. นางสาวนิตวรา มอไธสง
  • 1. นางปิยะวรรณ ถูสินแก่น
  • 2. นางอุไลวรรณ แสนทวีสุข
16 อนุบาลเกาะแก้ว
  • 1. เด็กหญิงมนฐนา แสนบุญสี
  • 2. เด็กหญิงรัชนีกร ฝากาบน
  • 3. เด็กหญิงวรัชญา แก้วสะอาด
  • 1. นางสาวอิสรา บุญเล่ห์
Search Filters