การประกวดโครงงานทางวิทยาศาสตร์

ระดับ : มัธยมศึกษาตอนต้น (ประเภททดลอง) จำนวนสถานศึกษาที่ลงทะเบียนทั้งสิ้น 29 สถานศึกษา ย้อนกลับ
หากต้องการแก้ไขกรุณาแจ้ง : Aj Khemawit Jittayasothon
# โรงเรียน รายชื่อนักเรียน ครูผู้ควบคุม
1 หนองแวงวิทยาคม
  • 1. นางสาวปนัดดา แสนโสม
  • 2. นางสาวกมลรัตน์ กลางประพันธ์
  • 3. นายทักษ์ดนัย จารุเนตร
  • 1. นางสาวปุณยาพร ผิวขำ
  • 2. นางสาวสวลี ทาสีเพ็ชร
2 สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
  • 1. เด็กชายอภิญญา กระอาจ
  • 2. เด็กหญิงเกตน์สิรี สุทธิประภา
  • 3. เด็กหญิงวันวิสา อภินันท์วิริยกุล
  • 1. นายธนกฤต พิมพ์พรม
3 หนองแวงวิทยาคม
  • 1. นายธีรภัทร น้อยทรง
  • 2. นางสาวนุชจรินทร์ เจริญตา
  • 3. นางสาววธิดา พานแสนชา
  • 1. นางสาวปุณยาพร ผิวขำ
  • 2. นายโชคหนุน ทีดินดำ
4 หนองแวงวิทยาคม
  • 1. เด็กหญิงณัฐณิชา พุกทรัพย์
  • 2. เด็กหญิงนิภาพร ผิวขำ
  • 3. เด็กชายอภิรักษ์ สุพร
  • 1. นางสาวปุณยาพร ผิวขำ
  • 2. นางสาวสมฤทัย แสนสุข
5 สามขาท่าหาดยาววิทยา
  • 1. เด็กหญิงปนัดดาว ธรรมรักษ์
  • 2. เด็กหญิงสุพรรณญา ศรีมนตรี
  • 3. เด็กหญิงอริสรา ศีรจันดา
  • 1. นายวรวุฒิ แสงดอกไม้
  • 2. นายศิริพงษ์ ศรีมีเทียน
6 สตรีศึกษา
  • 1. เด็กหญิงณิชา คณาศรี
  • 2. เด็กหญิงนภพรรษภรณ์ วันพฤติ
  • 3. เด็กหญิงณัฐนาถ สมภักดี
  • 1. นางสุรางค์ ซ้ายสนาม
7 สุวรรณภูมิพิทยไพศาล
  • 1. เด็กหญิงกนกวรรณ ศรีหาคำ
  • 2. เด็กหญิงเบญญาภา เชื้อสระคู
  • 3. เด็กหญิงธิราภรณ์ ทิพดารา
  • 1. นางสาวอุไรวรรณ งาสาร
  • 2. นางสาวธาราภรณ์ เชิงหอม
8 ม่วงมิตรวิทยาคม
  • 1. เด็กหญิงขนิษฐา พิมพิลา
  • 2. เด็กหญิงพัชรินทร์ พรมวงศ์
  • 3. เด็กหญิงอภิสรา อุกทก
  • 1. นางณัฐวิภา ยัคลา
  • 2. นางณัฐมล กุลสุวรรณ
9 พรชัยวิชชาลัย
  • 1. เด็กหญิงนภาพร เชิดชู
  • 2. เด็กหญิงปริมนภัส นันทยาย
  • 3. เด็กหญิงทิพปภา ปัญญา
  • 1. นางสาวขนิษฐา โคตรหานาม
10 กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์
  • 1. เด็กหญิงทิพานัน ภูเผ่น
  • 2. เด็กหญิงยุภาวรรณ หัสดี
  • 3. เด็กหญิงละอองทราย ภูมิโคตร
  • 1. นางสาวศิรินันท์ คำแข็งขวา
11 โพนทองพัฒนาวิทยา
  • 1. นายอิสรภาพ วงศ์จอม
  • 2. นางสาวกัญญารัตน์ ทุมอนัน
  • 3. นางสาวภัทราวรรณ ประเสริฐสังข์
  • 1. นางสาวสุดา แพงแก้ว
  • 2. นางสุรินธร วังคะฮาด
12 คำนาดีพิทยาคม
  • 1. นางสาวจินลดา กะมุทรา
  • 2. นางสาวรัชนีกร มัสเจริญ
  • 3. เด็กชายณัฐวุฒิ คำผาเมือง
  • 1. นายชัยพิชิต วาระสิทธิ์
  • 2. นางพรสวรรค์ ชินคำ
13 เทศบาลหนองหญ้าม้า
  • 1. เด็กหญิงแพรวา ศรีภูงา
  • 2. เด็กหญิงชลธิชา สามาลา
  • 3. เด็กหญิงเกตน์นิภา ดวงสะอาด
  • 1. นางทอรุ้ง เกื้อกูล
  • 2. นางจุฬารัตน์ มีหลง
14 เสลภูมิพิทยาคม
  • 1. เด็กชายกิตติธัช แสนสุพรรณ
  • 2. เด็กหญิงธีริศรา เกษตรสินธุ์
  • 3. เด็กหญิงนุชปวีณ์ โคจำนงค์
  • 1. นางชุติมา ศรีเรือง
  • 2. นางสาววิริยะ ลามคำ
15 โพนทองวิทยายน
  • 1. เด็กหญิงปวีณา เพ็งพันธ์
  • 2. เด็กหญิงศิริลักษณ์ ผ่องใส
  • 3. เด็กหญิงสิริอักษร พลเยี่ยม
  • 1. นางสาวดารินทร์ วิชาเดช
  • 2. นายภูดิท เมืองแวง
16 สุวรรณภูมิวิทยาลัย
  • 1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ พรสงวน
  • 2. เด็กหญิงอาริสา พลอาษา
  • 3. เด็กหญิงอารียา ทั่งทอง
  • 1. นางนิตินุช เสนาวงศ์
  • 2. นางกัญณิชา หินทอง
17 เชียงขวัญพิทยาคม
  • 1. เด็กหญิงปลิดา น้อยก้อม
  • 2. เด็กหญิงสุชานาถ เวียงสมุทร
  • 3. เด็กหญิงภาณุมาศ ธานีวรรณ
  • 1. นางสาวนุชนารถ คำภักดี
  • 2. นางนิตยา ดวงพรม
18 ศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา
  • 1. เด็กหญิงอรปรียา สรวงศิริ
  • 2. เด็กหญิงอทิตยา พวงมัชชิมา
  • 3. เด็กหญิงอริญญา มั่งศรี
  • 1. นางธีร์กัญญา พลนันท์
  • 2. นายสมปอง อินละคร
19 เมืองสรวงวิทยา
  • 1. เด็กชายสันติภาพ ไชยเสนา
  • 2. เด็กหญิงพรรณิภา ผลาผล
  • 3. เด็กหญิงฐิติมา คำแก้ว
  • 1. นายสังคม เทียบผา
  • 2. นางรุ่งอรุณ ยุติพันธ์
20 จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก
  • 1. เด็กหญิงณัฐกานต์ ปุลันรัมย์
  • 2. เด็กหญิงพิตตินันท์ เพ็งแจ่ม
  • 3. เด็กหญิงพิมพกานต์ บรรลี
  • 1. นางสาวณัฐกานต์ โคตรทิพย์
  • 2. นายอัชฌา เนียมเกลี้ยง
21 วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย
  • 1. เด็กหญิงจิดาภา จันทะรัง
  • 2. เด็กหญิงธันยาภัทร์ แสนศรีมหาชัย
  • 3. เด็กชายวัชริน อุดมศรี
  • 1. นางสาวยุภาวดี บุษบงค์
22 บัวขาว
  • 1. นางสาวฉัตรดาว วรชัย
  • 2. เด็กหญิงณภัทร ปัตลา
  • 3. เด็กหญิงน้ำมนต์ เภกะสุต
  • 1. นางพัชนียา ยุระตา
  • 2. นางสาวสุจิตร์ตา แสงนาโก
23 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด
  • 1. เด็กชายณัฐธภัทร แก้วสระคู
  • 2. เด็กหญิงปวีณ์ธิดา สีหวาด
  • 3. เด็กหญิงมุทิตา ปาริโต
  • 1. นางณัฏฐ์นีย์ จันทร์เดช
  • 2. นางรำไพ รูปใส
24 เสลภูมิพิทยาคม
  • 1. เด็กชายเทพประทาน ประทาพันธ์
  • 2. เด็กหญิงนุชปวีณ์ โคจำนงค์
  • 3. เด็กหญิงธีริศรา เกษตรสินธุ์
  • 1. นางชุติมา ศรีเรือง
  • 2. นางสาววิริยะ ลามคำ
25 อนุบาลเกาะแก้ว
  • 1. เด็กชายธีรภัทร ศรีโยธี
  • 2. เด็กหญิงวิชชุลดา ชลสาร
  • 3. เด็กหญิงศุภาพิชญ์ คำพามา
  • 1. นางสาวอิสรา บุญเล่ห์
  • 2. นางสาวแววตา มลาไสย์
26 อนุบาลเกาะแก้ว
  • 1. เด็กชายธีรภัทร ศรีโยธี
  • 2. เด็กหญิงวิชชุลดา ชลสาร
  • 3. เด็กหญิงศุภาพิชญ์ คำพามา
  • 1. นางสาวอิสรา บุญเล่ห์
  • 2. นางสาวแววตา มลาไสย์
27 สารคามพิทยาคม
  • 1. เด็กชายศรยุทธ ทองทวีภรณ์
  • 2. เด็กชายเดชาพล ศรีแสง
  • 3. เด็กหญิงสุพร แก้วถือธง
  • 1. นางสาวปัทมนันท์ แสนตรี
  • 2. นางสาวพรรณสุดา แพงพงษ์มา
28 คำสร้อยพิทยาสรรค์
  • 1. นายธรรมทัต เจริญสุข
  • 2. นางสาวชนิดา ปากหวาน
  • 1. นายวีระพล ภาระเวช
  • 2. นางสาวรุจิรา แสนโท
29 เขาวงพิทยาคาร
  • 1. เด็กหญิงมุฑิตา ศรีเสถียร
  • 2. นางสาวธิดารัตน์ สุพร
  • 3. นางสาวกวินทิพย์ ปาวะรี
  • 1. นางเพ็ญมณี พากเพียร
Search Filters