การประกวดโครงงานทางวิทยาศาสตร์

ระดับ : มัธยมศึกษาตอนปลาย (ประเภททดลอง) จำนวนสถานศึกษาที่ลงทะเบียนทั้งสิ้น 23 สถานศึกษา ย้อนกลับ
หากต้องการแก้ไขกรุณาแจ้ง : Aj Khemawit Jittayasothon
# โรงเรียน รายชื่อนักเรียน ครูผู้ควบคุม
1 หนองเเวงวิทยาคม
  • 1. นายณัฐวุฒิ บุญพันธ์
  • 2. นางสาวจตุพร คนหาญ
  • 3. นางสาวจารุวรรณ จันทะกล
  • 1. นางสาวปุณยาพร ผิวขำ
  • 2. นางสาวมยุรี สุนทรส
2 เขาวงพิทยาคาร
  • 1. นางสาวดาหวัน วรสาร
  • 2. นางสาวจุรีรัตน์ ยี่วาศรี
  • 3. นางสาวธีรดา เชื้อกะโซ่
  • 1. นางพิมพา วงษ์สว่าง
  • 2. นางเพ็ญมณี พากเพียร
3 วาปีปทุม
  • 1. นายปรเมศ ปะระทัง
  • 2. นายธนธัช ภูวะพันธุ์
  • 3. นางสาวชญาดา นงนวล
  • 1. นางสาวสุวดี ปะกินัง
  • 2. นางจำปา สืบสุนทร
4 ธวัชบุรีวิทยาคม
  • 1. นางสาวธีรนุช เวียงนนท์
  • 2. นางสาวพันพัสสา นุริตมนต์
  • 3. นางสาววรินทร คำภักดี
  • 1. นางสาวจริยา ศรีชนะ
  • 2. นางสาวปาณิศา ฟองย้อย
5 อนุกูลนารี
  • 1. นางสาวลิลลิล วรวะไล
  • 2. นางสาวแพรวา เทียมวงษ์
  • 3. นางสาวพนัชกร เอื้อเจริญทรัพย์
  • 1. นายมณี อิ่มเจือ
  • 2. นายดนุพล เดชอุดม
6 สตรีศึกษา
  • 1. นายเกียรติพันธ์ วารีรักษ์
  • 2. นางสาวคีตกานต์ นามไพรสันต์
  • 3. นางสาวจิราพร อินทมนต์
  • 1. นางอภาริณี ฉิมสวัสดิ์
  • 2. นางสาวสุพิญญา เมาะราษี
7 สตรีศึกษา
  • 1. นายเอกวิตย์ วาระโก
  • 2. นางสาววริศรา แสนประดิษฐ์
  • 3. นางสาวณัฐกฤตา จันทรา
  • 1. นางอภาริณี ฉิมสวัสดิ์
  • 2. นางสาวสุพิญญา เมาะราษี
8 โพนทองพัฒนาวิทยา
  • 1. นางสาวอมลรดา ประเสริฐสังข์
  • 2. นางสาวสิริยากร สร้างการนอก
  • 3. นางสาววรัญญา บาคาล
  • 1. นางศิริพร แสนศักดิ์
  • 2. นางศศินันท์ แก้วพวง
9 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด
  • 1. นางสาวแพรไพลิน พัฒนาศูร
  • 2. นางสาวจิดารัตน์ พรมสำลี
  • 3. นางสาวกฤตยา ศิริพัฒยางกุล
  • 1. นางจารุณี มนปราณีต
  • 2. นางสาวมนสิกานต์ ทองเพชร
10 เสลภูมิ
  • 1. นางสาวเมธาวดี หงษ์เวียงจันทร์
  • 2. นางสาวธัญญารัตน์ พิมพ์วงค์
  • 3. นางสาวรุ่งอรุณ มาบาง
  • 1. นางจักษณาพัต พารา
11 กมลาไสย
  • 1. นางสาวทักษอร สุขเกตุ
  • 2. นางสาวอริสา คิสาลัง
  • 3. นางสาวกาญจนาภา จันทะพาหะ
  • 1. นางสาวจูนจุฬา ทิพย์พิมานพร
12 กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์
  • 1. นางสาวอรปรียา จันทะรือแสน
  • 2. นางสาวแพรวประภา วุฒิสาร
  • 3. นางสาววรัญญา ผลาเหิม
  • 1. นางสาวณัฐริกา ฉายสถิตย์
  • 2. นางสาวศิรินันท์ คำแข็งขวา
13 กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์
  • 1. นายวัชรพงษ์ ภูบานเช้า
  • 2. นางสาวณัฐนิช ฤทธิวงศ์
  • 3. นางสาวสุประวีณ์ ยะวร
  • 1. นางสาวณัฐริกา ฉายสถิตย์
  • 2. นายวสันต์ วารี
14 สมเด็จพิทยาคม
  • 1. นางสาวอรวรรณ ฤทธิ์ฤาชัย
  • 2. นางสาวกฤตยา ศรีสุพัฒน์
  • 3. นางสาวฐิติวรรณ ยนยุบล
  • 1. นางณิชากร สงวนกลิ่น
  • 2. นางสาวศศิกานต์ พันธ์โนราช
15 สมเด็จพิทยาคม
  • 1. นางสาวอรวรรณ ฤทธิ์ฤาชัย
  • 2. นางสาวกฤตยา ศรีสุพัฒน์
  • 3. นางสาวฐิติวรรณ ยนยุบล
  • 1. นางณิชากร สงวนกลิ่น
  • 2. นางสาวศศิกานต์ พันธ์โนราช
16 พนมไพรวิทยาคาร
  • 1. นางสาววริศรา เจาจาฤก
  • 2. นางสาวกนกพรรณ สีสัน
  • 3. นางสาวอนงค์นภัสร์ ทองอินทร์
  • 1. นางวีณา จันทะริมา
  • 2. นางยุพิน คำรัตน์
17 เสลภูมิพิทยาคม
  • 1. นางสาวสาธิตา เหมโส
  • 2. นางสาวอาทิตยา สังกะสี
  • 3. นางสาวศรัณยา แสนสี
  • 1. นางสาวพิไลวรรณ วรรณขาม
  • 2. นางสาวณฐาภัค ทูลธรรม
18 เชียงขวัญพิทยาคม
  • 1. นางสาวณิชา วรฉัตร
  • 2. นางสาวณัชชา ธานีวรรณ
  • 3. นางสาวนันนภัส ปัสสัย
  • 1. นางสาวนุชนารถ คำภักดี
  • 2. นางนิตยา ดวงพรม
19 เมืองสรวงวิทยา
  • 1. นางสาวนันธิดา แสนมาตย์
  • 2. นางสาวอัจฉรา ศรีอาราม
  • 3. นางสาวอารยา ลาขุนี
  • 1. นางสาวพรเพ็ญ ชนะพันธ์
20 ธวัชบุรีวิทยาคม
  • 1. นางสาวธีรนุช เวียงนนท์
  • 2. นางสาวพันพัสสา นุริตมนต์
  • 3. นางสาววรินทร คำภักดี
  • 1. นางสาวศิรินันท์ จันทร์หัวโทน
  • 2. นางสาวยุพเรศ ผันอากาศ
21 คำสร้อยพิทยาสรรค์
  • 1. นายอภิสิทธิ์ รสจันทร์
  • 2. นางสาวภัชราภรณ์ สมคะเณย์
  • 3. นางสาววรลักษณ์ ทองมหา
  • 1. นายวีระพล ภาระเวช
  • 2. นางสาวรุจิรา แสนโท
22 ท่าม่วงวิทยาคม
  • 1. นางสาวณัฐริชา สุทธิประภา
  • 2. นางสาวนริษา ศรีโภคา
  • 3. นางสาวกมลชนก เขียวน้ำชุม
  • 1. นางชนิตกานต์ คำวัน
  • 2. นางไพวรรณ พันธุ์ภูมิ
23 อนุกูลนารี
  • 1. นางสาวนิธิลักษณ์ ถินไผ่บูรณ์
  • 2. นางสาวรุ่งนภา นาทุ่งมล
  • 3. นางสาววันทนา ไชยคีรี
  • 1. นายธนศักดิ์ เจริญธรรม
  • 2. นายกีรติ ภูนาหา
Search Filters