การประกวดสิ่งประดิษฐ์และนวัตกรรมทางเทคโนโลยี

ระดับ : บุคคลทั่วไป (เฉพาะนักเรียน-นักศึกษา) จำนวนสถานศึกษาที่ลงทะเบียนทั้งสิ้น 28 สถานศึกษา ย้อนกลับ
หากต้องการแก้ไขกรุณาแจ้ง : Aj Khemawit Jittayasothon
# โรงเรียน รายชื่อนักเรียน ครูผู้ควบคุม
1 กุฉินารายณ์
  • 1. นายวชิรวิทย์ สืบผาง
  • 2. นายวีระยุทธ นามสง่า
  • 3. นางสาวกชพร ศรีทอง
  • 1. นายอภิชน นาชัยฤทธิ์
2 กุฉินารายณ์
  • 1. นางสาววิจิตรา บัวดี
  • 2. นางสาวธิดาพร วรรณทอง
  • 3. นายทศพล ใจถวิล
  • 1. นายอภิชน นาชัยฤทธิ์
3 ร่องคำ
  • 1. เด็กหญิงจิราพร แหล่งสนาม
  • 2. เด็กชายธนพล บุญจง
  • 3. เด็กชายรัชภูมิ บุญสมบัติ
  • 1. นางเกษร สุขชารี
  • 2. นางราตรี นาเมืองรักษ์
4 สามขาท่าหาดยาววิทยา
  • 1. นางสาวอรัญญา มีพร
  • 2. นายสุริยา พิมพ์ศรี
  • 3. นางสาวสตรีรัตน์ ชัยวรรณ
  • 1. นายจิระพล จันทนาม
  • 2. นายประชา โสภัณนา
5 สตรีศึกษา
  • 1. เด็กหญิงอริสา อัศวเดชวุฒิกุล
  • 2. เด็กหญิงลลิตา กอสุระ
  • 3. เด็กหญิงภทรพร กัญยวงศ์หา
  • 1. นางกิตติมา ธรรมราษฎร์
  • 2. นางสาวจุรีรัตน์ ประดิษฐบุญ
6 สตรีศึกษา
  • 1. นางสาวพลอยไพลิน จันทา
  • 2. นางสาวกานต์ธิดา คล้ายปาน
  • 3. นางสาวณัฏฐณิชา จำปาแก้ว
  • 1. นายภานุวัฒน์ ตรีพงษ์
7 โพนทองพัฒนาวิทยา
  • 1. นางสาวนภัสสร นิติกิตเจริญวงศ์
  • 2. นางสาวเอวิตรา เบญจรุญ
  • 3. นางสาวกชกร โลโห
  • 1. นางพัชรี ศิลแสน
  • 2. นายชัยวัฒน์ ประทุมอ่อน
8 สตรีศึกษา
  • 1. นางสาวชัญญานุช กมลสัตย์
  • 2. นางสาวพนิตพร อุตรมาตย์
  • 3. นางสาวอนัญญา โคตรทิพย์
  • 1. นางอภาริณี ฉิมสวัสดิ์
  • 2. นางสาวสุพิญญา เมาะราษี
9 สตรีศึกษา
  • 1. นางสาวณัฐชยา ปานเกิด
  • 2. นางสาวนภสร บัวผัน
  • 3. นางสาวธิดารัตน์ ศิริแว่น
  • 1. นางอภาริณี ฉิมสวัสดิ์
  • 2. นางสาวสุพิญญา เมาะราษี
10 ปทุมรัตต์พิทยาคม
  • 1. นางสาวสิรินทรา สอนสูญ
  • 2. นางสาวภัทรมน แป่มจำนัก
  • 3. นางสาวธิดาพร จันทร์ศรีระมี
  • 1. นายไสว วีระพันธ์
  • 2. นายเเสงเทียน จันสว่าง
11 พรชัยวิชชาลัย
  • 1. เด็กหญิงญาณิศา วงศ์คำภู
  • 2. เด็กชายจิรวัฒน์ ยี่วาศรี
  • 3. เด็กชายศิวัช ชมภูวิเศษ
  • 1. นายชาญณรงค์ สืบวงษ์
  • 2. นางสาวศิรินันท์ วงค์ไชยา
12 สมเด็จพิทยาคม
  • 1. นายสุทนต์ ผลพันธิน
  • 2. นางสาวดวงกมล มากระจันทร์
  • 3. นางสาววนฤมล บุรีรัตน์
  • 1. นางปริศนา โสภารีย์
  • 2. นางสาวกาญจนา มัจฉา
13 ร่องคำ
  • 1. เด็กชายนาวิน เดชทะราช
  • 2. เด็กหญิงรัชดาภรณ์ กมลช่วง
  • 3. เด็กหญิงเบญจมาภรณ์ ชูศรีวาส
  • 1. นางกนกกาญจน์ ดอนหัวบ่อ
  • 2. นางสาวศรัญย์พร วรรณทอง
14 โคกล่ามพิทยาคม
  • 1. นายธีรพงษ์ ชายศรี
  • 2. นายนพฤทธิ์ ภูสุวรรณ
  • 3. นางสาวอริยาพร ชุมสิทธิ์
  • 1. นายคำสัน แน่นอุดร
  • 2. นางสุระณีย์ ติสองเมือง
15 โพนทองพัฒนาวิทยา
  • 1. เด็กหญิงกวิสรา สงวนรัตน์
  • 2. เด็กหญิงพลอยไพลิน พลเยี่ยม
  • 3. เด็กหญิงจารุภา ชายสวัสดิ์
  • 1. นางสมสวย วิชามุข
  • 2. นางสาวสลิตา แสงจันดา
16 ธวัชบุรีวิทยาคม
  • 1. เด็กชายกนกศักดิ์ ศรีทอง
  • 2. เด็กชายกิตติชัย เที่ยงผดุง
  • 3. เด็กหญิงกัญจนา สมสีดา
  • 1. นางสาวจริยา ศรีชนะ
  • 2. นางสาวปาณิศา ฟองย้อย
17 เขาวงพิทยาคาร
  • 1. นางสาวดาวประดับ กล้าหาญ
  • 2. นางสาวศุพัตรา เรืองนุช
  • 3. นางสาวปัณฑิตา น้อยชาลี
  • 1. นางพิมพา วงษ์สว่าง
  • 2. นางเพ็ญมณี พากเพียร
18 พนมไพรวิทยาคาร
  • 1. นายกฤษฎา แสงสุรินทร์
  • 2. นางสาวปวรวรรณ ผาริการ
  • 3. นายชินดนัย ชัยอาวุธ
  • 1. นายการ คำรัตน์
  • 2. นายอรรถกร ภูพวก
19 สมเด็จพิทยาคม
  • 1. นางสาวระพีพรรณ โสมิตร
  • 2. นางสาวธัญชนก ไวกล้า
  • 3. นางสาวพิมลรัตน์ แก้วสีนวน
  • 1. นางณิชากร สงวนกลิ่น
  • 2. นางธันยพร ชินคีรี
20 เชียงขวัญพิทยาคม
  • 1. นายทินกฤต ธานีวรรณ
  • 2. นายศุภณัฐ สาระพันธ์
  • 1. นางศุภมิต ศิริโสภณภิวัฒน์
  • 2. นายศิริชัย แสงปลาด
21 เชียงขวัญพิทยาคม
  • 1. นายเกียรติศักดิ์ น้อยก้อม
  • 2. นายชิษณุพงค์ กิจการนา
  • 1. นายศิริชัย แสงปลาด
  • 2. นายอุเทน วิระทูล
22 จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก
  • 1. นายลิปปกร พลภูเมือง
  • 2. นางสาวนราวดี ไวยศรีแสง
  • 3. นางสาววิราวรรณ เวชชศาสตร์
  • 1. นางยงจิตร ศิลาพิมพ์
  • 2. นางปิยะวรรณ ถูสินแก่น
23 จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก
  • 1. นางสาวพานิภัค ข่าขัมมะลี
  • 2. นางสาวอริศรา เมี้ยนมิตร
  • 3. นายพงษ์อนันต์ บุญศรี
  • 1. นางสาวเบญจรัตน์ บัวอ่อน
  • 2. นางสาวเรณู บุตรกาศ
24 สตรีศึกษา
  • 1. นางสาวกานต์ธิดา คล้ายปาน
  • 2. นางสาวณัฏฐณิชา จำปาแก้ว
  • 3. นางสาวพลอยไพลิน จันทา
  • 1. นายอดุลย์เดช ศรีพิลา
  • 2. นางประภากร มณีแสง
25 สตรีศึกษา
  • 1. นายฐิติวัฒน์ อิฐรัตน์
  • 2. นายณภัทร ฉายแสง
  • 3. นายโภคิน สืบจิต
  • 1. นายอดุลย์เดช ศรีพิลา
26 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด
  • 1. นายทนงศักดิ์ จันทเขต
  • 2. นายกฤษณะ พุ่มพยอม
  • 3. นายจักรเพชร กมลเลิศ
  • 1. นายอมรเทพ สุ่มมาตย์
  • 2. นางณัฏฐ์นีย์ จันทร์เดช
27 เมืองกาฬสินธุ์
  • 1. นางสาวนฤมล ปทุมมากร
  • 2. นางสาวเกศรา สุดากรี
  • 1. นายเขต ดอนประจำ
  • 2. ว่าที่ ร.ต.วิชชาวุธ อุ่นสิม
28 เมืองกาฬสินธุ์
  • 1. นางสาวเพชรล้ำ อ่ำหล่อ
  • 2. นางสาวเมธาวี ฉายจรัส
  • 3. นางสาวอารีรัตน์ กุไรรัตน์
  • 1. นายเขต ดอนประจำ
  • 2. ว่าที่ ร.ต.วิชชาวุธ อุ่นสิม
Search Filters