การแข่งขันเดาะบอล

ระดับ : มัธยมศึกษาตอนต้น จำนวนสถานศึกษาที่ลงทะเบียนทั้งสิ้น 28 สถานศึกษา ย้อนกลับ
หากต้องการแก้ไขกรุณาแจ้ง : Aj Khemawit Jittayasothon
# โรงเรียน รายชื่อนักเรียน ครูผู้ควบคุม
1 จารุณีศึกษา
  • 1. เด็กชายภูวเดช โพธิวัน
  • 1. นายไพรชยนต์ ศรแผลง
  • 2. นายอภินันท์ เมฆกกตาล
2 อนุกูลนารี
  • 1. นายศิวายุ ศรีวารี
  • 1. นายปิยกร พันธาศรี
  • 2. นายณัฐพล กาญจนพันธุ์
3 โพธิ์ศรีสว่างวิทยา
  • 1. เด็กชายอนุชัย ใจทัศน์
  • 1. นายทินกร สุวรรณ์
4 ธวัชบุรีวิทยาคม
  • 1. เด็กชายชัยนันท์ สุวรรณศรี
  • 1. นางสาวนัชชา อินอุ่นโชติ
  • 2. นางสาวจริยา ศรีชนะ
5 ท่าม่วงวิทยาคม
  • 1. เด็กชายณัฐพงษ์ พันธศรี
  • 1. นายพงษ์สิทธิ์ ทองโอษฐ์
  • 2. นายประเสริฐ ทรัพย์มาก
6 ท่าม่วงวิทยาคม
  • 1. เด็กชายวุฒิพิชัย มธุวร
  • 1. นายพงษ์สิทธิ์ ทองโอษฐ์
  • 2. นายประวิทย์ อัมภรัตน์
7 โนนชัยศรีวิทยา
  • 1. เด็กชายภูวดล เตโพธิ์
  • 1. นายกฤษดา บุตรพรหม
  • 2. นายสุนัยต์ พรมวิจิตร
8 โนนชัยศรีวิทยา
  • 1. เด็กชายวุฒิพงษ์ พลาโส
  • 1. นายกฤษดา บุตรพรม
  • 2. นายสุนัยต์ พรมวิจิตร
9 กมลาไสย
  • 1. เด็กชายจารุภัทร มัลทะลา
  • 1. นางพวงลดา วรสาร
  • 2. นายยงยุทธ ยุบลพาส
10 กมลาไสย
  • 1. เด็กชายจักรภพ จันทร์สงเปลือย
  • 1. นางพวงลดา วรสาร
  • 2. นายยงยุทธ ยุบลพาส
11 บ้านหนองจิก
  • 1. เด็กชายศราวุธ สุนันต์
  • 1. นางสาวพันทิวา พูนขวัญ
12 บ้านหนองจิก
  • 1. เด็กชายรัฐภูมิ ธุระทำ
  • 1. นายศักดิ์สิทธิ์ จันทะรัง
  • 2. นางสาวพันทิวา พูนขวัญ
13 ห้วยผึ้งพิทยา
  • 1. เด็กชายชญานนท์ จินดามณีเจริญกุล
  • 1. นายประภาส กุลเกลี้ยง
14 ห้วยผึ้งพิทยา
  • 1. เด็กชายสุชิระ แสนตุ้มทอง
  • 1. นายประภาส กุลเกลี้ยง
15 โพนทองพัฒนาวิทยา
  • 1. เด็กชายวโรกาส อนันตภูมิ
  • 1. นายภานุวัฒน์ สุวรรณธาดา
16 กุดกว้างสวาสดิ์วิทยา
  • 1. เด็กชายพฤษภา สายันเกณะ
  • 1. นายวรเชษฐ์ สายันเกณะ
  • 2. นายปุณรัตน์ วรรณวงศ์
17 กุดกว้างสวาสดิ์วิทยา
  • 1. เด็กชายธนภัทร ศรีลำพัง
  • 1. นายวรเชษฐ์ สายันเกณะ
18 เขาวงพิทยาคาร
  • 1. นายชัยวัฒน์ แสนมาโนช
  • 1. นายวรเชษฐ์ สายันเกณะ
  • 2. นางรัตนา ยี่วาศรี
19 หนองห้างพิทยา
  • 1. เด็กชายอนันต์เทพ ศรีนาม
  • 1. นายอิศวเมศร์ เรืองแสน
  • 2. นายศุภรัตน์ มูลโต
20 เสลภูมิวิทยาสันต์
  • 1. เด็กชายธนวัฒน์ พรมดี
  • 2. เด็กชายยุทธนา โนนสาคู
  • 1. นายพงษ์ศักดิ์ กัญญพันธ์
  • 2. นายสมศักดิ์ รักธรรม
21 บัวสามัคคีพิทยาสรรพ์
  • 1. เด็กหญิงพัชรินทร์ อุ่นเรือน
  • 1. นายอานนท์ หานาม
  • 2. นางสาวพนิดา ยลวิลาศ
22 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด
  • 1. เด็กชายเปรมปกรณ์ โอสถานนท์
  • 1. ว่าที่ ร.ต.สุกัญญา ฤโสภา
  • 2. นายธีรเทพ มีอำนาจ
23 ศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี
  • 1. เด็กชายวิชามัย ชัยเขต
  • 1. นางสาวพรสุดา เหลืองสุข
24 สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
  • 1. เด็กชายวชิรวิทย์ เกษามา
  • 1. นายธนกฤต พิมพ์พรม
25 ม่วงมิตรวิทยา
  • 1. เด็กชายธีรภัทร สมเพชร
  • 1. นายพูนศักดิ์ -
26 ม่วงมิตรวิทยา
  • 1. เด็กชายณัฐพล สะระออน
  • 1. นายพูนศักดิ์ -
27 อนุบาลเกาะแก้ว
  • 1. เด็กชายสุวรรณภูมิ โพไพจิตร
  • 1. นายภูมิเมธ แวงวรรณ
28 อนุบาลเกาะแก้ว
  • 1. เด็กชายชโนทัย บุตรพรม
  • 1. นายภูมิเมธ แวงวรรณ
Search Filters