การแข่งขันวาดภาพ

ระดับ : มัธยมศึกษาตอนต้น จำนวนสถานศึกษาที่ลงทะเบียนทั้งสิ้น 33 สถานศึกษา ย้อนกลับ
หากต้องการแก้ไขกรุณาแจ้ง : Aj Khemawit Jittayasothon
# โรงเรียน รายชื่อนักเรียน ครูผู้ควบคุม
1 สหัสขันธ์ศึกษา
  • 1. นายวีระภัทร วรรณรัตน์
  • 1. นางสาวกัลยา นามศรี
  • 2. นางสาวแก้วกมล สุทธิพรม
2 กมลาไสย
  • 1. เด็กชายณัฐวัฒน์ เหมศิริวรากุล
  • 1. นางยุวธิดา บัวศรี
  • 2. นางกษมาภรณ์​ จันทคัด
3 ขัติยะวงษา
  • 1. เด็กหญิงสุกัญญา ใจคุ้มเก่า
  • 1. นางกรองทอง พลเยี่ยม
4 โพธิ์ศรีสว่างวิทยา
  • 1. เด็กหญิงนันทัชพร แวงวรรณ
  • 1. นางศิริพร สินธุประเสริฐ
  • 2. นางสาวิตรี สังเฉวก
5 วาปีปทุม
  • 1. นางสาวศุภกาญจน์ วานิชชัง
  • 1. นางขนิษฐา เตชะนอก
6 สามขาท่าหาดยาววิทยา
  • 1. เด็กหญิงอภิญญา สีเสาร์
  • 1. นางนิตยา ผลสุข
7 จารุณีศึกษา
  • 1. เด็กหญิงอภิสรา มหาพรม
  • 1. นายวันชัย อัตตะวิชา
8 โนนชัยศรีวิทยา
  • 1. เด็กชายภูวดล เตโพธิ์
  • 1. นายกฤษดา บุตรพรม
  • 2. นายสุนัยต์ พรมวิจิตร
9 โนนชัยศรีวิทยา
  • 1. เด็กหญิงวรรณิภา โค่บุญ
  • 1. นางเพชรมณีย์ ศรีจันทร์
10 ขมิ้นพิทยาสรรพ์
  • 1. เด็กชายปรีชา ทัพโยธา
  • 1. นางประไพ วงศ์วาสนา
  • 2. นางสาวสามกรณ์ ผลเลิศ
11 กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์
  • 1. เด็กหญิงปริยากร ลครรำ
  • 1. นางรัตนา ลครรำ
  • 2. นางพิสมัย พงษ์ศรีลา
12 ธวัชบุรีวิทยาคม
  • 1. เด็กหญิงอาทิตยา โสมาเกตุ
  • 1. นายปกรณ์ สีดาพาลี
  • 2. นางสาวจิตรานุช วันตุ้ย
13 หนองสูงสามัคคีวิทยา
  • 1. เด็กหญิงกนกวรรณ ศรชัย
  • 1. นางวัจนา ยอดอินทร์
  • 2. นางสุจิตรา แสนโคตร
14 โพนทองพัฒนาวิทยา
  • 1. เด็กหญิงปนัสยา สุขคง
  • 1. นางสาวจิราภา ภูมิพันธ์
  • 2. นายรัฐพงษ์ ฐานไชยยิ่ง
15 ม่วงมิตรวิทยาคม
  • 1. เด็กชายธงชัย แสนยะมาตย์
  • 1. นางอัมรินทร์ คเชนทร์ชาติ
16 พรชัยวิชชาลัย
  • 1. เด็กชายพีรพัฒน์ สุระเสน
  • 1. นางสาวกันติศา แจ่มแจ้ง
17 บ้านหนองจิก
  • 1. เด็กหญิงกัญญณัช กะมะรีย์
  • 1. นางสาวชมพูนุช ชะอินทร์วงศ์
  • 2. นางสาวพันทิวา พูนขวัญ
18 เมืองกาฬสินธุ์
  • 1. เด็กหญิงจารวี ภูแลศรี
  • 1. นางสาวปราณี นันทะแสน
19 ผาน้ำทิพย์วิทยา
  • 1. เด็กชายเกื้อกูล โพธิ์วัน
  • 1. นางสาววิลาวัลย์ พลมงคล
  • 2. นางสาวกวินลดา ปากวิเศษ
20 เสลภูมิ
  • 1. เด็กหญิงวิภาภรณ์ ทวีวรรณ
  • 1. นายอัตพร ศรีคำแซง
21 โพนทองวิทยายน
  • 1. เด็กหญิงณัธชญาภา ผู้ปลื้ม
  • 1. นางเบญจมาศ สายเชื้อ
22 บ้านดงเมืองจอก
  • 1. นางสาวสุพัตรา อุ่นคำ
  • 1. นายวัชรพงษ์ พรศรี
23 กุฉินารายณ์
  • 1. เด็กหญิงโยษิตา ไชยเลิศ
  • 1. นางทัศนีย์ หน่อสีดา
24 พระกุมารร้อยเอ็ด
  • 1. เด็กหญิงอมรรัตน์ จอมคำสิงห์
  • 1. นายศิริวัฒน์ ลาวัลย์
  • 2. นางสาวศิรินธร กลางท่าไคร้
25 บัวสามัคคีพิทยาสรรพ์
  • 1. เด็กหญิงเด็กหญิงพัชรินทร์ อุ่นเรือน
  • 1. นายนายอานนท์ หานาม
  • 2. นางสาวสาวพนิดา ยลวิลาศ
26 ศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา
  • 1. เด็กชายจีรวัฒน์ สมมงคล
  • 1. นายสมปอง อินละคร
  • 2. นายชิณวัฒน์ ภูดรโพธิ์
27 สตรีศึกษา
  • 1. เด็กหญิงชนิกานต์ ดาทุมมา
  • 1. นายขวัญชัย สุวรรณ
  • 2. นางมะลุลี สุทธิประภา
28 จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก
  • 1. เด็กหญิงลีลาวดี แสงภารา
  • 1. นายสมดิจ ถวิลมาตย์
  • 2. นางพิศมัย ข่าทิพย์พาที
29 อนุบาลเกาะแก้ว
  • 1. นางสาวจิราพร ก้องเสียง
  • 1. นางสาวอิสรา บุญเล่ห์
  • 2. นางสาวแววตา มลาไสย์
30 อาจสามารถวิทยา
  • 1. เด็กชายอนิรุตน์ พงธ์ธนู
  • 1. นางสาววนิดา ไผ่โสภา
  • 2. นายวีระพงษ์ ศิลปักษา
31 เทศบาลวัดสระทอง
  • 1. เด็กชายณัชพล สองเมือง
  • 1. ว่าที่ ร.ต.ดุสิต นิลผาย
32 ศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี
  • 1. เด็กชายเอกพล เอกศิริ
  • 1. นายยม ดำรงเชื้อ
33 ห้วยเม็กวิทยาคม
  • 1. เด็กหญิงวริศรา เดชะวงค์
  • 1. นางถมทอง เนตร์สินบุตร
Search Filters