การแข่งขันวาดภาพ

ระดับ : มัธยมศึกษาตอนปลาย จำนวนสถานศึกษาที่ลงทะเบียนทั้งสิ้น 41 สถานศึกษา ย้อนกลับ
หากต้องการแก้ไขกรุณาแจ้ง : Aj Khemawit Jittayasothon
# โรงเรียน รายชื่อนักเรียน ครูผู้ควบคุม
1 สหัสขันธ์ศึกษา
  • 1. นางสาวอริยากร รัสสุรีย์
  • 1. นางสาวแก้วกมล สุทธิพรม
  • 2. นางสาวกัลยา นามศรี
2 ห้วยเม็กวิทยาคม
  • 1. นายวชิรวิทย์ เดชะวงค์
  • 1. นางถมทอง เขตร์สินบุญ
  • 2. ว่าที่ ร.ต.พานิช แสงเทพ
3 กมลาไสย
  • 1. นายทีปกร เหมศิริวรากุล
  • 1. นางยุวธิดา บัวศรี
  • 2. นางกษมาภรณ์ จันทคัด
4 ขัติยะวงษา
  • 1. นางสาววารุณี อาจคำพันธ์
  • 1. นางกรองทอง พลเยี่ยม
5 โพธิ์ศรีสว่างวิทยา
  • 1. นางสาววิภาพร อนันตภักดิ์
  • 1. นางศิริพร สินธุประเสริฐ
  • 2. นางวงเดือน สารพัฒน์
6 วาปีปทุม
  • 1. เด็กหญิงศุภกาญน์ วานิชชัง
  • 1. นางขนิษฐา เตชะนอก
7 วาปีปทุม
  • 1. นายศราวุฒิ สีทาป
  • 1. นางขนิษฐา เตชะนอก
8 สามขาท่าหาดยาววิทยา
  • 1. นางสาวชนิตา คำสุทธี
  • 1. นางนิตยา ผลสุข
9 จารุณีศึกษา
  • 1. นางสาวจีรารัตน์ สุธิกุลไพบูลย์
  • 1. นายวันชัย อัตตะวิชา
10 ธวัชบุรีวิทยาคม
  • 1. นางสาวพัชรี บุตรบุราณ
  • 1. นายปกกรณ์ สีดาพาลี
  • 2. นายปิยะ บุญวิเศษ
11 กุฉินารายณ์
  • 1. นางสาวกชพร ศรีทอง
  • 1. นางทัศนีย์ หน่อสีดา
12 โนนชัยศรีวิทยา
  • 1. นายธงชัย วงษาขันธ์
  • 1. นางปานรดา บัญหนองสา
13 ขมิ้นพิทยาสรรพ์
  • 1. นายพุฒิพงศ์ พันขัตร์
  • 1. นางประไพ วงศ์วาสนา
  • 2. นายกฤษฎา บุตรผา
14 หนองสูงสามัคคีวิทยา
  • 1. นายบุญฤทธิ์ แสนโสม
  • 1. นางสุจิตรา แสนโคตร
15 กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์
  • 1. นางสาววารุณี เห็มสมัคร
  • 1. นางรัตนา ลครรำ
  • 2. นายกฤษฎาคม ปัญจะ
16 โพนทองพัฒนาวิทยา
  • 1. นายชลสิทธิ์ ยุบลชิต
  • 1. นางสาวจิราภา ภูมิพันธ์
  • 2. นายรัฐพงษ์ ฐานไชยยิ่ง
17 ศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี
  • 1. นายเพชรายุธ กระจ่างกลาง
  • 1. นายยม ดำรงเชื้อ
18 ห้วยผึ้งพิทยา
  • 1. นางสาวธิติยา เรืองนุช
  • 1. นางกัญญาภัทร สุดานิช
19 มุกดาหาร
  • 1. นางสาวชุติกาญจน์ พั่วแพง
  • 1. นางประภาพรรณ พั่วแพง
20 ม่วงมิตรวิทยาคม
  • 1. นายอรชุน พูลเพิ่ม
  • 1. นางอัมรินทร์ คเชนทร์ชาติ
21 ธงธานี
  • 1. นางสาวณัฐพร สนิทนัย
  • 1. นายดนัยศักดิ์ เจริญเขต
22 ผาน้ำทิพย์วิทยา
  • 1. นางสาวนิรุชา ศรีสอง
  • 1. นางสาววิลาวัลย์ พลมงคล
  • 2. นางสาวกวินลดา ปากวิเศษ
23 เมืองกาฬสินธุ์
  • 1. นางสาวปณิดา ปกาเวสา
  • 1. นางนุชนภา ชาแสน
24 โพนทองวิทยายน
  • 1. นายรภัชรัณ เปี่ยมท้วม
  • 1. นางเบญจมาศ สายเชื้อ
25 หนองห้างพิทยา
  • 1. นางสาววรารัตน์ ศิริปะกะ
  • 1. นางอรนุช แน่นอุดร
  • 2. นายยงยุทธ์ แพงพุุด
26 หนองห้างพิทยา
  • 1. นางสาวสุพรรณษา พึ่งเทียร
  • 1. นายยงยุทธ์ แพงพุด
  • 2. นางอรนุช แน่นอุดร
27 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด
  • 1. นางสาวนรินทร์ธร คันยุไร
  • 1. นางวารุณี สายโสภา
  • 2. นางสุภาวดี ยุรชัย
28 พระกุมารร้อยเอ็ด
  • 1. นางสาวภาวิณี คุณสันเทียะ
  • 1. นายศิริวัฒน์ ลาวัลย์
  • 2. นางสาวเลิงใจ นนตะสี
29 บัวสามัคคีพิทยาสรรพ์
  • 1. นางสาวสุดารัตน์ กรรมวิสุ
  • 1. นายอานนท์ หานาม
  • 2. นางสาวจันทิมา นามมุลตรี
30 เทศบาลหนองหญ้าม้า
  • 1. นางสาวณัฐมน สืบสุนทร
  • 1. นายพิทักษ์ น้อยอามาตย์
  • 2. นางทอรุ้ง เกื้อกูล
31 ศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา
  • 1. นายจิราวุฒิ อนุวาร
  • 1. นายสมปอง อินละคร
  • 2. นายชิณวัฒน์ ภูดรโพธิ์
32 สตรีศึกษา
  • 1. นางสาวจิตรลดา ไกยสวน
  • 1. นางสาวอำภาพร ศรีสารคาม
  • 2. นางสาวอนัญยา ภักดีศรี
33 จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก
  • 1. นายปฏิภัทร กิจจรัส
  • 1. นายสมดิจ ถวิลมาตย์
  • 2. นางยงจิตร ศิลาพิมพ์
34 อนุกูลนารี
  • 1. นางสาวอภินันท์ ขันนาเลา
  • 1. นางธัญวรัตม์ ถิตย์เจือ
  • 2. นายสมโภชน์ นันบุญ
35 ร่องคำ
  • 1. นายบุญสุวรรณ์ วงศ์อ่อน
  • 1. นางสาวจิตติมา ชูศรีวัน
36 ศรีธวัชวิทยาลัย
  • 1. นางสาววารุณี พรมแพน
  • 1. นายอมรมิตร โสภัณนา
  • 2. นางรัตนา ทิพยวัตร
37 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด
  • 1. นางสาวกรพิน สินจักร
  • 1. นางณัฏฐ์นีย์ จันทร์เดช
  • 2. นางพิศมัย หลวงสนาม
38 อาจสามารถวิทยา
  • 1. นายถิรทรัพย์ จวงโพนงาม
  • 1. นายวีระพงษ์ ศิลปักษา
  • 2. นางสาววนิดา ไผ่โสภา
39 เทศบาลวัดสระทอง
  • 1. นายชิษนุชา ณะวงษ์
  • 1. ว่าที่ ร.ต.ดุสิต นิลผาย
40 เสลภูมิ
  • 1. นางสาวสุพัตรา บุตรพรม
  • 1. นายอัตพร ศรีคำแซง
41 คำนาดีพิทยาคม
  • 1. นายประภวิษณุ์ พรมบุญเรือง
  • 1. นายอัษราวุฒิ จันทะแสง
Search Filters