การประกวด “RERU Cover Dance 2019”

ระดับ : มัธยมศึกษา จำนวนสถานศึกษาที่ลงทะเบียนทั้งสิ้น 24 สถานศึกษา ย้อนกลับ
หากต้องการแก้ไขกรุณาแจ้ง : Aj Khemawit Jittayasothon
# โรงเรียน รายชื่อนักเรียน ครูผู้ควบคุม
1 กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์
  • 1. นางสาวสุชานาถ ฉายรื่น
  • 2. เด็กหญิงพัชรินทร์ ภูกิจนาค
  • 3. เด็กหญิงชลธิชา สาระโพธิ์
  • 4. เด็กหญิงปาริดา บัวล้ำล้ำ
  • 5. เด็กหญิงธีรัตน์ชา ชิตติวุฒิพงษ์
  • 1. นางสาวจุราลักษณ์ คชรมย์
  • 2. นางพิสมัย พงษ์ศรีลา
2 ม่วงมิตรวิทยาคม
  • 1. นางสาวณัชชา ศรีน้ำเที่ยง
  • 2. นางสาวจินดารัตน์ แสนภูวา
  • 3. นางสาวศุทธินี บูราณ
  • 4. เด็กหญิงคณิศร สารรัตน์
  • 5. เด็กหญิงพิยดา ทุ่งมน
  • 1. นางวันทนี ฉิมพงษ์
3 ท่าม่วงวิทยาคม
  • 1. นายอนุชิต ภูตาเลิศ
  • 2. นางสาวอริศรา กอเดช
  • 3. นางสาวประภาพร ค้ำชู
  • 4. นางสาวยุพาพร ประเสริฐสังข์
  • 5. นางสาวสุพรรษา ดวงเพชรแสง
  • 1. นางสาวชณากาญจน์ สุทธิประภา
4 บัวขาว
  • 1. นายอดิศักดิ์ สุดเฉลียว
  • 2. นายศุภกร จานทอง
  • 3. นายบัณฑูร แช่มชื่น
  • 4. นางสาววรรณภา ปัตถา
  • 5. นางสาวเบญญา ฉัตรมงคล
  • 6. เด็กหญิงจิตติยากรณ์ ไชยทองศรี
  • 7. เด็กหญิงเปมิกา ศรีทะรัง
  • 1. นายอักษร ทองหล่อ
5 โพนทองพัฒนาวิทยา
  • 1. นางสาววิรัญญา จอมประโคน
  • 2. นางสาวพีชญา สารบรรณ
  • 3. นางสาวจินดารัตน์ พันธุ์ภูงา
  • 4. นางสาวอริสรา พันธุ์ภูงา
  • 5. เด็กชายธนภัทร สุมหา
  • 1. นางสาวจาจุรี เมืองแทน
  • 2. นางสาวพัทธ์ธีรา รัตนพันธุ์
6 โนนชัยศรีวิทยา
  • 1. นางสาวศวิตา ศรีวิเศษ
  • 2. นางสาวสุวนันท์ บุตรพรม
  • 3. นางสาวเครือวัลย์ ภูมิพันธ์
  • 4. นางสาววริยา วงเวียน
  • 5. นางสาวสุชญา ตุ่นกัณหา
  • 1. นายสมพร คำทา
  • 2. นางแจ่มนภา คำทา
7 กมลาไสย
  • 1. นางสาววรัญญา นามสว่าง
  • 2. นายกฤษกร พงษ์ซุ้ย
  • 3. นางสาวชริญญา ผิวแก้ว
  • 4. นางสาวชยาภรณ์ ฆารชม
  • 5. เด็กหญิงกานติมา ดอนสินเพิ่ม
  • 6. นางสาวโสธารา นะอุบล
  • 1. นายอรรถพล พิทักษ์
8 สตรีศึกษา 2
  • 1. นางสาวทิพวรรณ ทิพสิทธิ์
  • 2. นางสาวสุนิสา บุญสิงห์
  • 3. นางสาวศิริพร ไทยสงคราม
  • 4. นางสาวสุระวดี วรเเก่นทราย
  • 5. นางสาวมิ่งขวัญ เกียนนอก
  • 6. นางสาวภัทธราวรรณ พลปฐม
  • 1. นางมิ่งขวัญ หนองขุ่นสาร
9 สตรีศึกษา
  • 1. นางสาวณิชากร เชื้อแสดง
  • 2. นางสาวพิชามญชุ์ พรมสาขา ณ สกลนคร
  • 3. นางสาวชรินษา ฉิมพันธ์
  • 4. นางสาววิมนต์รัตน์ พืชสิงห์
  • 5. นางสาวเกศกนก มาลัยศรี
  • 6. นางสาวศศิมา สุริยาประภา
  • 7. นางสาวจิดาภา มูลสะอูม
  • 8. เด็กหญิงอิมพิมาย จันทร์เสน
  • 9. นายคิมมิคาเอล เฟรกดิกเซน
  • 10. นายสุรวีร์ กัญญพันธ์
  • 1. นายอดุลย์เดช ศรีพิลา
10 โพนทองวิทยายน
  • 1. นางสาวณัฐนรี ตามชัย
  • 2. นายอิศรา พลเยี่ยม
  • 3. นางสาวหยาดฟ้า มะณีแผลง
  • 4. นางสาวศุภกร นาคทอง
  • 5. เด็กชายอภิวัฒน์ ดลแสง
  • 6. นางสาวสิริลภรณ์ คำภักดี
  • 1. นางกมลทิพย์ หวายแดง
  • 2. นางสาวดารินทร์ วิชาเดช
11 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด
  • 1. นางสาวสุภาวดี โมกขรัตน์
  • 2. นางสาวปสุตา นาเมือง
  • 3. นางสาวฐิติมา นิจการ
  • 4. นางสาวกัญญาณัฐ ลีกา
  • 5. นางสาวกิตติยา ศรีบุญเรือง
  • 6. นายสุพัฒน์ สูตรขวัญ
  • 7. เด็กชายกฤษฎา เหมลา
  • 1. นางจารุณี มนปราณีต
  • 2. นางสาวมนสิกานต์ ทองเพชร
12 ธงธานี
  • 1. เด็กหญิงโยห์นา ศรีทองแดง
  • 2. เด็กหญิงสุมิตรา ไชยวาส
  • 3. เด็กหญิงรัชนีกร คำโคตรศูนย์
  • 4. เด็กหญิงธนาภรณ์ เดชศักดิ์
  • 5. เด็กหญิงปนัสยา สมเพ็ชร
  • 1. นางสาวเบญญาภา สุระภักดิ์
13 ธวัชบุรีวิทยาคม
  • 1. นางสาวอริษา ตรีเหรา
  • 2. นางสาวณัฐธิดา อ้วนหินกอง
  • 3. นางสาวปภาพินท์ บุญประคม
  • 4. นางสาวเพชรลดา ตะราษี
  • 5. นางสาวไอรดา ติริบาล
  • 6. เด็กชายกรเดช พิมพ์ตระการ
  • 7. เด็กชายพิทยากรณ์ มาศเลิง
  • 8. เด็กชายปิยะวัฒน์ อาจสามารถ
  • 1. นางสาวลัดดาวัลย์ โคตรพิมพ์
  • 2. นางสาวจริยา ศรีชนะ
14 เสลภูมิวิทยาสันต์
  • 1. เด็กหญิงสุชาดา คำสิงห์ชัย
  • 2. เด็กหญิงกิตติพร บุญโท
  • 3. เด็กหญิงนนท์ธิดา ตรองจิตร
  • 4. เด็กหญิงภิริษา ประทุมชาติ
  • 5. เด็กหญิงลัดดาวัลย์ ทัศบุตร
  • 1. นางสาวจิรัชญา สุมาลี
  • 2. นายสุรชัย เหล่าเมือง
15 เมืองสรวงวิทยา
  • 1. นายอานุภาพ ใจกุศล
  • 2. นางสาวอารยา มูลมณี
  • 3. นางสาวอัจฉรา ศิลาวรรณ
  • 4. เด็กชายภูชิต เขียนจำนงค์
  • 5. เด็กหญิงศิริพร ศรีตะวัน
  • 1. นายสำราญชัย ไกรเสน
  • 2. นางสาวพรเพ็ญ ชนะพันธ์
16 วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด
  • 1. นายปุณณรัตน์ วรรณวงษ์
  • 2. นายปารภัทร รุชิรพิพัฒน์
  • 3. นางสาวณัฎฐณิชา ศรีสาวแห
  • 4. นางสาวรติมา บุตรสง่า
  • 5. นางสาวรรรรรร พานิคม
  • 6. นางสาวคณิติกาญจน์ ทองอินทร์
  • 7. นางสาวกัลยาณี บุญรินทร์
  • 1. นายวชิโนรมณ์ พรอินทร์
17 สหัสขันธ์ศึกษา
  • 1. เด็กหญิงธัญญลักษณ์ วงค์สุโท
  • 2. เด็กหญิงกฤติยาภรณ์ จัตุเทน
  • 3. เด็กหญิงพัตร์พิมล กันเสถียร
  • 4. เด็กหญิงชนานันท์ วงศ์หริรักษ์
  • 5. นายพงษ์พิพัฒน์ สี่หมื่น
  • 6. เด็กหญิงภวรัญชน์ คันศิลป์
  • 7. นางสาววาธินี สมัครสมาน
  • 8. นางสาวมุธิตา วรรณญาติ
  • 9. นางสาวแพรวา ยางนอก
  • 10. นางสาวปณิดา จ่าเห็ม
  • 1. นางสาวมลฤดี ภูยิ่ง
  • 2. นางปัญญ์ชิตา สมบัติเพิ่ม
18 บ้านหนองจิก
  • 1. เด็กหญิงกัลยารัตน์ แสนคำภา
  • 2. เด็กหญิงวราภรณ์ วงชารี
  • 3. เด็กหญิงนันวิชา ชาติภูธร
  • 4. เด็กหญิงจันทราภา วันสา
  • 5. เด็กหญิงอรกมล อำพล
  • 6. เด็กหญิงชาลินี ปัจฉิมมา
  • 7. เด็กหญิงสุพรรณี ชมพู
  • 8. เด็กหญิงสุพิชฌาย์ มูลศรี
  • 9. เด็กหญิงนันธิดา เซ็นตะคุ
  • 1. นางสาวสุภาพร ประสันแพงศรี
  • 2. นางสาวอุมาภรณ์ พลยะพันธ์
19 จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก
  • 1. นางสาวสกาวใจ คัชเขียว
  • 2. นางสาวทิพย์สุดา วงศ์เจริญ
  • 3. นางสาวภัทรภรณ์ อินทรสีเชียงใหม่
  • 4. นายศักดิ์ชัย รัตนวารี
  • 5. นายนนทกานต์ พิมพ์โมรา
  • 6. นายณัฐพล สิงห์อ้น
  • 7. นายบวร เหลียวพัฒนพงศ์
  • 8. นายนที กืกทอง
  • 9. นางสาวอริยา วิทยา
  • 10. นางสาวนลินทิพย์ วรรณสิงห์
  • 1. นางยงจิตร ศิลาพิมพ์
  • 2. นางอุไลวรรณ แสนทวีสุข
20 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด
  • 1. นางสาวเยาวลักษณ์ พันภูมิพฤกษ์
  • 2. นางสาวจรัญญา สันคะนุช
  • 3. นางสาวมีณา เสือเจริญ
  • 4. นางสาวภาวิดา น้อยวิบล
  • 5. นางสาวอภิชญา บุดสี
  • 1. นางณัฏฐ์นีย์ จันทร์เดช
  • 2. นายอมรเทพ สุ่มมาตย์
21 อนุบาลเกาะแก้ว
  • 1. เด็กหญิงธัญวดี สว่างภพ
  • 2. เด็กหญิงธนิชา หัตชัย
  • 3. นางสาวจิราพร ผูกเงิน
  • 4. เด็กหญิงพัณณิตา สาลีลา
  • 5. เด็กหญิงปณิตา อู๋ทรัพย์
  • 6. เด็กหญิงรัชนีกร สิงห์เสนา
  • 7. เด็กหญิงพัณณิตา สาสีลา
  • 8. เด็กหญิงวิชุลดา ชลสาร
  • ไม่มี
22 เทศบาลวัดสระทอง
  • 1. เด็กหญิงวชิรวิทย์ มิทรานนท์
  • 2. เด็กหญิงบัญชิตา พรรณเกตุ
  • 3. เด็กหญิงกวินตา สาวิวัฒน์
  • 4. เด็กหญิงพิมลภัส สะท้านอาจ
  • 5. เด็กหญิงณัฐธิดา วงศรีไข
  • 6. เด็กหญิงธัญรัตน์ โสคำแก้ว
  • 7. เด็กหญิงศรัญนิษา ปากัด
  • 8. เด็กหญิงศศิวิมล สาภกุล
  • 1. นางสาวรญา พันธุ์ชนะ
23 เมืองกาฬสินธุ์
  • 1. นางสาวพิริยาพร ไชยวรรณ
  • 2. นางสาวดาวเรือง ดวงไกรแฝง
  • 3. เด็กหญิงโซฟี่ชาลิสา วิลเลี่ยม
  • 4. เด็กหญิงกนกพร สีสุดชา
  • 5. เด็กหญิงอาทิตยาภรณ์ ฉัตรเงิน
  • 1. นางสินีนาฎ ศิริชัยวัฒนกุล
  • 2. นายวีรศักดิ์ ชัยปัญญา
24 ยโสธรพิทยาคม
  • 1. นายฐิติชญา พันสาย
  • 2. นางสาวฐิติรัตน์ แพนธานี
  • 3. นางสาวสุธาสินี วงศรีแก้ว
  • 4. นางสาวกัญญาวีร์ พลไชย
  • 5. นางสาวธนาภรณ์ แสนวงษ์
  • 1. นายฆนรุจ คำคุณนา
Search Filters