การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์

ระดับ : มัธยมศึกษาตอนต้น (ภาคภาษาไทย) จำนวนสถานศึกษาที่ลงทะเบียนทั้งสิ้น 51 สถานศึกษา ย้อนกลับ
หากต้องการแก้ไขกรุณาแจ้ง : Aj Khemawit Jittayasothon
# โรงเรียน รายชื่อนักเรียน ครูผู้ควบคุม
1 บัวขาว
  • 1. เด็กหญิงชญาดา งาดี
  • 2. เด็กหญิงวนมน ไชยโสภา
  • 1. นางพนารินทร์ สวัสดิ์ตระกูล
  • 2. นางจุฑาทิพย์ ศรีพลอย
2 สหัสขันธ์ศึกษา
  • 1. เด็กหญิงวันวิสาข์ นีรพจน์
  • 2. เด็กชายสาส์นไชย ไชยสาร
  • 1. นางสาวกัลยา นามศรี
  • 2. นางสาวแก้วกมล สุทธิพรม
3 อนุกูลนารี
  • 1. เด็กชายบุญธนกฤต ภูน้ำย้อย
  • 2. เด็กหญิงอรสา อรรถประจง
  • 1. นางธัญวรัตม์ ถิตย์เจือ
  • 2. นายสมโภชน์ นันบุญ
4 บรบือ
  • 1. เด็กชายกมลพัฒน์ คมศรีโสรัตน์
  • 2. เด็กหญิงวรพรรณ รักษาชาติ
  • 1. นางกุสุมา วรรณจันทร์
  • 2. นางพุทธสินธ์ ผิวสอาด
5 สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
  • 1. เด็กชายต่อชนก ช่วงโชติ
  • 2. เด็กชายวชิรวิทย์ เดษามา
  • 1. นายธนกฤต พิมพ์พรม
6 วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร
  • 1. เด็กหญิงกชกร คล่องแคล่ว
  • 2. เด็กหญิงกรเกศ จิรัปปภา
  • 1. นายสุพรม ปัททุม
7 เขาวงพิทยาคาร
  • 1. เด็กหญิงนัจทินันต์ พุ้งสินธุ์
  • 2. เด็กหญิงณัฐกิตติ์ เครือศรี
  • 1. นางมณีรัตน์ วารสาร
  • 2. นางรัตนา ยี่วาศรี
8 ร้อยเอ็ดวิทยาลัย
  • 1. เด็กชายธีระวัฒน์ จุลรัตน์
  • 2. เด็กหญิงเทียนหอม ศิลาแยง
  • 1. นางธิดารัตน์ ประเสริฐสังข์
9 กมลาไสย
  • 1. เด็กหญิงธนพร ศรีน้ำอ้อม
  • 2. เด็กหญิงเพชรสุดา ภูหวล
  • 1. นางอรทัย มโนขันธ์
  • 2. นางประไพพรรณ วิไลแก้ว
10 สามขาท่าหาดยาววิทยา
  • 1. เด็กหญิงจินดารัตน์ ลำเภา
  • 2. เด็กชายศาสนันท์ โทขันธ์
  • 1. นายประชา โสภัณนา
  • 2. นายวรวุฒิ แสงดอกไม้
11 ร่องคำ
  • 1. เด็กชายสกลสินธุ์ ยุบลชิต
  • 2. เด็กชายปกรณ์ ขวัญเมือง
  • 1. นางเพียงพิศ ยุบลชิต
12 ยโสธรพิทยาคม
  • 1. เด็กหญิงชนม์นิภา ตุยาใส
  • 2. เด็กหญิงพิมพ์ดารณี เสงี่ยมวิบูล
  • 1. นายวาทิต แสงจันทร์
  • 2. นางสาวณัฐนันท์ เฉลียวพงษ์
13 ม่วงมิตรวิทยาคม
  • 1. เด็กหญิงขนิษฐา สารบรรณ
  • 2. เด็กหญิงพัชชา ชาญเลิศ
  • 1. นายอุบล ไกรยบุตร
  • 2. นายเถลิงศักดิ์ วรรณจรูญ
14 วาปีปทุม
  • 1. นางสาวสุชาวดี จงจิตต์
  • 2. เด็กชายกีรติ ทาสีแก้ว
  • 1. นายชูเกียรติ คุ้มเนตร
15 คำม่วง
  • 1. เด็กชายไกรวิชญ์ เถาชาลี
  • 2. เด็กหญิงวิสิฐพร ภูดอกไม้
  • 1. นายชวกฤษ นาจันทัด
  • 2. นางสาวแววดาว ศรีบ้านโพน
16 กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์
  • 1. เด็กหญิงศุภรวดี ไวยเวช
  • 2. เด็กหญิงบุณทริก กายาผาด
  • 1. นางอรนิจ นาชัยเวียง
  • 2. นางพัชณีย์ นาแถมทอง
17 เทศบาลหนองหญ้าม้า
  • 1. เด็กหญิงศุภิสรา เทพวงค์ษา
  • 2. เด็กหญิงปานไพลิน ศรีทอง
  • 1. นางทอรุ้ง เกื้อกูล
  • 2. นางจุฬารัตน์ มีหลง
18 สารคามพิทยาคม
  • 1. เด็กหญิงวรรณิชชา วรรณศรี
  • 2. เด็กหญิงธนิกานต์ ดอนพลัด
  • 1. นางสาวศุภรดา โพธิ์ขี
  • 2. นางสาวอรุณรัตน์ เหล่าชัย
19 โนนชัยศรีวิทยา
  • 1. เด็กชายณัชพล บุตรพรม
  • 2. เด็กหญิงทิพย์มณี บุญศิริ
  • 1. นายสุนัยต์ พรมวิจิตร
  • 2. นายสำราญ พูลเพิ่ม
20 สตรีศึกษา
  • 1. นางสาวจิราภา เพ่งจันทร์
  • 2. นางสาวจิณัฐตา หวานใจ
  • 1. นายณรงค์รัตน์ เมธาคุณวุฒิ
21 มุกดาหาร
  • 1. เด็กหญิงณัฐธิดา พิมพ์ลี
  • 2. เด็กหญิงสุชานาฎ พันธ์วงค์
  • 1. นางสาววัชราภรณ์ เมตุลา
  • 2. นางสมถวิล ทวีโคตร
22 ปริยัติสามัญโพนทองวิทยานุสรณ์
  • 1. นายธนากร โพธิ์พา
  • 2. นายอนุชิต บุตรพรม
  • 1. นางสาวอรุโณทัย แวงวรรณ
  • 2. นายธนพงษ์ อุตคำ
23 สามชัย
  • 1. เด็กหญิงรดายุ พลเสน
  • 2. เด็กหญิงพเยียชนก ยานุ
  • 1. นางสาวณัฐญาณ์ กะตะโท
  • 2. นางสาววาสนา สารกรณ์
24 ห้วยผึ้งพิทยา
  • 1. นางสาวอารดา คำชมเศ้า
  • 2. นางสาววาธิดา วิชานวน
  • 1. นางกัญญาภัทร สุดานิช
25 อำนาจเจริญ
  • 1. เด็กหญิงชลดา พละไกร
  • 2. เด็กหญิงโชติมณี ปานบำรุง
  • 1. นางอรุณี ทองรัง
26 บ้านหนองจิก
  • 1. เด็กหญิงวราภรณ์ วงชารี
  • 2. เด็กหญิงกัลยารัตน์ แสนคำภา
  • 1. นางสาวชมพูนุช ชะอินทร์วงศ์
  • 2. นางสาวอุมาภรณ์ พลยะพัน
27 สมเด็จปริยัติ
  • 1. เด็กชายอภิสิทธิ์ อ่ำทิ่ม
  • 2. เด็กชายภูผา เหาะประโคน
  • 1. นายพิริย์พงษ์ ภูศรีโสม
28 โพนทองพัฒนาวิทยา
  • 1. นางสาวลักษนพร จ้ำสีชา
  • 2. นางสาวสหฤทธิ์ สายเนตร
  • 1. นางสาวธนัชชา ธวัชชัยดำรง
  • 2. นางสาวพัชรา พลเยี่ยม
29 เมืองกาฬสินธุ์
  • 1. เด็กชายวรวุฒิ บุญยู้
  • 2. เด็กหญิงบุษยา ภูระบัตร
  • 1. นางจิราพร เครือแวงมน
  • 2. นางสาวณัฐพร อรรคอำนวย
30 เมยวดีพิทยาคม
  • 1. เด็กชายชินทาโร ยามาโมโต้
  • 2. เด็กหญิงอริสา ไชยดำ
  • 1. นางสาวภีรนันท์ กล้าหาญ
  • 2. นางสาวรัชนก บุญสินพร้อม
31 หนองห้างพิทยา
  • 1. เด็กหญิงกานติมา สีหินกอง
  • 2. เด็กหญิงสุรัสวดี สิงห์พันธ์
  • 3. เด็กหญิงสุสัสวดี สิงห์พันธ์
  • 1. นางอรนุช แน่นอุดร
  • 2. นางวิศรุตา ขันทจันทร์
32 พนมไพรวิทยาคาร
  • 1. เด็กชายรณกร ศรีทรัพย์
  • 2. เด็กหญิงธนภรณ์ โครตสุวรรณ
  • 1. นายสนั่น จันทะริมา
  • 2. นางสาวอารีย์ เผือกไธสง
33 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กาฬสินธุ์
  • 1. เด็กหญิงจิรัชญา หลักหิน
  • 2. เด็กหญิงเพียวพันธุ์ นวลบัตร
  • 1. นายนายภาณุพงค์ แสนท้าว
  • 2. นางอนุรักษ์ พื้นอินทร์
34 ธวัชบุรีวิทยาคม
  • 1. เด็กหญิงกฤติยาภรณ์ รัตนตระกูล
  • 2. เด็กชายคณิศร วินทะไชย
  • 1. นางสาวยุพเรศ ผันอากาศ
  • 2. นางสาวจิตรานุช วันตุ้ย
35 ปทุมรัตต์พิทยาคม
  • 1. เด็กหญิงหทัยรัตน์ แก้วมงคล
  • 2. เด็กหญิงรัตนากร วรวิเศษ
  • 1. นางภัคจิรา สุภศร
36 เสลภูมิพิทยาคม
  • 1. เด็กชายวีรโรจ บูระวงษ์
  • 2. เด็กหญิงอัญชลี พิบูลย์
  • 1. นายปัญญา น่าบัญฑิต
37 กุฉินารายณ์
  • 1. เด็กหญิงดุสิตา จองลีพันธ์
  • 2. เด็กหญิงณัฏธณิชาวรรณ จันทะวัน
  • 1. นางศิริเพ็ญ พงศ์นวบูรณ์
38 พระกุมารร้อยเอ็ด
  • 1. เด็กหญิงกัลยา มาตย์วิเศษ
  • 2. เด็กชายธนากร สัตนาโค
  • 1. นางสาวกรรณิการ์ พันธุ์ไพร
  • 2. นางสาวศิรินธร กลางท่าไคร้
39 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด
  • 1. เด็กหญิงปาณิศา สารสม
  • 2. เด็กหญิงพรสวรรค์ แสงงาม
  • 1. นางจารุณี มนปราณีต
  • 2. นางภาวดี อุตรา
40 ศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา
  • 1. นางสาวกนกวรรณ์ น้อยเสนา
  • 2. เด็กหญิงอาทิตยา นาเวียง
  • 1. นางสายทอง ถิตย์กิจ
  • 2. นางสาวดอกไม้ ขาวศรี
41 จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก
  • 1. เด็กหญิงพัชรินทร์ ขจรอนันต์
  • 2. เด็กหญิงศรัณยา ตู้ฉกาศ
  • 1. นางกมลรัตน์ พุดสีเสน
  • 2. นางสาวนันทกานต์ แสนโสม
42 สุวรรณภูมิพิทยไพศาล
  • 1. เด็กหญิงนันทิชา พรมกุง
  • 2. เด็กหญิงกานต์พิชชา เศรษโฐ
  • 1. นางสาวยุพิณ พาราศรี
43 สุวรรณภูมิวิทยาลัย
  • 1. เด็กชายศุภพิชญ์ อุดม
  • 2. เด็กชายคมธัช สุนทรบุญ
  • 1. นางจุลจิรา ทาสระคู
  • 2. นางสุริโย จันทร์มณี
44 คำสร้อยพิทยาสรรค์
  • 1. นางสาววาสนา สุวะชาติ
  • 2. นางสาวนิชาภัทร บุตดา
  • 1. นางวธัญญา วาปี
  • 2. นางสาวรุจิรา แสนโท
45 คำนาดีพิทยาคม
  • 1. นายขจรศักดิ์ โสภา
  • 2. นายคลังเงินทอง เขตชมพู
  • 1. นายชัยพิชิต วาระสิทธิ์
  • 2. นางพิสมัย เจาะจง
46 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด
  • 1. เด็กหญิงกนกวรรณ หลอดแก้ว
  • 2. เด็กหญิงศุภลักษณ์ ประจบจันทร์
  • 1. นางสาวรุ่งนะภา แก้วไพรวัน
  • 2. นางวิไล กัลยามาตร์
47 โพนเมืองประชารัฐฯ
  • 1. เด็กหญิงนีรนุช ธรรมรส
  • 2. เด็กหญิงศศิธร พินิจมนตรี
  • 1. นายโณทัย ชาบุญมี
  • 2. นางสาวอุมาพร จารย์รัตน์
48 อนุบาลเกาะแก้ว
  • 1. เด็กหญิงกรแก้ว รสสุนทร
  • 2. เด็กหญิงณัฐณิชา สละการ
  • 1. นางสาวอิสรา บุญเล่ห์
49 คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์
  • 1. เด็กหญิงพลอยพรรณ ปัตทะมะ
  • 2. เด็กหญิงอนงค์นาฎ สาตสิน
  • 1. นางสาววรรณภา นามแก้ว
  • 2. นางสาวศิรินันท์ สีสรรค์
50 ประชาพัฒนา
  • 1. นางสาวญาดา ภูมาศ
  • 2. นางสาวพัชรา เพ่งพิศ
  • 1. นางสุมาลย์ ภวภูตานนท์
  • 2. นางจารุวรรณ์ ชนะพันธ์
51 โคกล่ามพิทยาคม
  • 1. เด็กหญิงอนัญพร ไชยขันธุ์
  • 2. เด็กหญิงทรงอัปสร โทนหงสา
  • 1. นางสาวสมหมาย หงส์พันธ์
  • 2. นางลักขณา ฉิมกูล
Search Filters