การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์

ระดับ : มัธยมศึกษาตอนปลาย (ภาคภาษาไทย) จำนวนสถานศึกษาที่ลงทะเบียนทั้งสิ้น 53 สถานศึกษา ย้อนกลับ
หากต้องการแก้ไขกรุณาแจ้ง : Aj Khemawit Jittayasothon
# โรงเรียน รายชื่อนักเรียน ครูผู้ควบคุม
1 บัวขาว
  • 1. นายคชา ศิลาแยง
  • 2. นายนภสินธ์ เผือดผุด
  • 1. นายเรม่อน พื้นอินทร์
  • 2. นางสาวดารณี จงสมชัย
2 สหัสขันธ์ศึกษา
  • 1. นางสาวฐิติรัตน์ หมอกวงศ์
  • 2. นางสาวภัทรจิต ภูแสนศรี
  • 1. นางสาวแก้วกมล สุทธิพรม
  • 2. นางสาวกัลยา นามศรี
3 อนุกูลนารี
  • 1. นางสาวญาณิศา สนิทชน
  • 2. นางสาวกัลยากร ภูสมหมาย
  • 1. นางธัญวรัตม์ ถิตย์เจือ
  • 2. นายสมโภชน์ นันบุญ
4 บรบือ
  • 1. นางสาวศิริยากร ยศไพศาล
  • 2. นางสาวชนัญญา นาคคำ
  • 1. นางสาวดวงกมล แซ่ตั้ง
  • 2. นางสาวนัชชา ศรีเกิน
5 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย
  • 1. นางสาวจุฑามาศ เข็มทอง
  • 2. นายวาทิต มณี
  • 1. นางอนุรักษ์ พื้นอินทร์
  • 2. นางสาวศิริพร ภูมิพันธ์ุ
6 เขาวงพิทยาคาร
  • 1. นางสาวชนิภรณ์ จรัสแสง
  • 2. นางสาวธนาวดี ศาลาโรจน์
  • 1. นางมณีรัตน์ วรสาร
  • 2. นางพิมพา วงษ์สว่าง
7 โพธิ์ศรีสว่างวิทยา
  • 1. นางสาวปิยณัฐ ขุนเพิ่ม
  • 2. นายอภิสิทธิ์ ประหา
  • 1. นางศิริกร จันทโคตร
8 เสลภูมิพิทยาคม
  • 1. นางสาวมัทนา เหล่ามาลา
  • 2. นางสาวภาณุมาศ โพธิสิงห์
  • 1. นางสงกรานต์ มูลศรีแก้ว
  • 2. นางสาวฉันทนา ภาโนมัย
9 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด
  • 1. นางสาวนภัส คงเรือง
  • 2. นางสาวสุฐิตา ช่างเกวียน
  • 1. นายนิคม จันทะโสม
  • 2. นางภาวดี อุตรา
10 ร่องคำ
  • 1. นายเจษฎาภรณ์ โชติมุข
  • 2. นางสาวอุบลรัตน์ อุดมรัตน์
  • 1. นายวรชัย อุปนิ
  • 2. นางสาวศิริพร นิลโคตร
11 สามขาท่าหาดยาววิทยา
  • 1. นางสาวรสสุคนธ์ จันทร์หา
  • 2. นางสาวอารียา สีเสาร์
  • 1. นางยุภาพร รัตนศรี
  • 2. นายจิระพล จันทนาม
12 วาปีปทุม
  • 1. นายศุภฤษกษ์ ปะกาเวสา
  • 2. นายศุภกิตติ์ ทาสีแก้ว
  • 1. นายสิทธิชัย วาลมูลตรี
  • 2. นายชัยวัฒนา ประภาศรี
13 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด
  • 1. นางสาวแพรไพลิน พัฒนาศร
  • 2. นางสาวอธิชา อ่อนพฤกภูมิ
  • 1. นายสมบัติ เพ็งนาม
  • 2. นายนิคม จันทะโสม
14 โนนชัยศรีวิทยา
  • 1. นายผดุงเดช ตะราษี
  • 2. นางสาวพรทิพย์ บุตรพรม
  • 1. นางกัลยารัตน์ เนื่องบุรีรัมย์
15 คำม่วง
  • 1. นายกันตพงศ์ ปรีดี
  • 2. นางสาวอนัญญา ฤทธิ์ลัน
  • 1. นางสาวแววดาว ศรีบ้านโพน
  • 2. นางสาวนลิน พลโคกก่อง
16 ยโสธรพิทยาคม
  • 1. นายณทศธร ชมภูบุตร
  • 2. นายหัสดี ลุล่วง
  • 1. นางญาณิศา แสงแสน
  • 2. นายกรบดินทร์ โพธิสิงห์
17 กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์
  • 1. นายธีรภัทร นิระภาพ
  • 2. นางสาวจิรดา พันธุ์เทศ
  • 1. นายนฤเทพ รุ่งระวีวิลาศ
18 สตรีศึกษา
  • 1. นางสาววชิราภรณ์ มยุโรวาท
  • 2. นางสาวกมลทิพย์ นุสุนทรา
  • 1. นายณรงค์รัตน์ เมธาคุณวุฒิ
  • 2. นายณรงค์รัตน์ เมธาคุณวุฒิ
19 โพนทองพัฒนาวิทยา
  • 1. นายธรรณธรณ์ กองมณี
  • 2. นางสาวีรัตนากร เจ็งสืบสันต์
  • 1. นางสาวนันทนิจ ทิพยมาศ
20 มุกดาหาร
  • 1. นายตะวัน งามแสง
  • 2. นางสาวนภัสสร ทะเสนฮด
  • 1. นางสมถวิล ทวีโคตร
  • 2. นางสาววัชราภรณ์ เมตุลา
21 ปริยัติสามัญโพนทองวิทยานุสรณ์
  • 1. นายปรีดา สอนคูณ
  • 2. นายชัยเอนก กุลสุวรรณ
  • 1. นายศุภกร ศรีพรหม
  • 2. นายไชยยันต์ พวงปัญญา
22 ยางตลาดวิทยาคาร
  • 1. นางสาวแพรวา ภูก้านคำ
  • 2. นางสาวอารียา ชิณวรรณ์
  • 1. นายปฏิวัติ ไชยมาตร
  • 2. นางสาวนัณฑณา นาตรีชน
23 กมลาไสย
  • 1. นางสาวจันทิมา ดำขำ
  • 2. นายวีระชัย ศรีพล
  • 1. นายมารุต วรสาร
  • 2. นายพลาวุฒิ บรรพสินธุ์
24 สามชัย
  • 1. นางสาวจันทิมา สารขันธ์
  • 2. นางสาวอัญชนา แช่มชื่น
  • 1. นางสาวณัฐญาณ์ กะตะโท
25 หนองสูงสามัคคีวิทยา
  • 1. นางสาวชฎาภรณ์ ปัญญาพ่อ
  • 2. นางสาวทัศนีย์ ศิริชัยวัฒนกุล
  • 1. นายถนอม น้อยทรง
  • 2. นางสาวจิราพร นนตะรัตน์
26 ปทุมรัตต์พิทยาคม
  • 1. นางสาวณัฐนิชา ดวนพล
  • 2. นางสาวศศินา วงษ์ประเทศ
  • 1. นางรุ่งนภา วรรณคำ
  • 2. นางสาวพิมลพรรณ นินทะสิงห์
27 อำนาจเจริญ
  • 1. นายนิธินนท์ ค่อยแจ้ง
  • 2. นายสัพพัญญู บุญมาลี
  • 1. นางสาวนิรชร ชุติเนตร
28 จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก
  • 1. นายจิรายุ ไม้แก้ว
  • 2. นายยศพนธ์ วรรณสิงห์
  • ไม่มี
29 สุวรรณภูมิวิทยาลัย
  • 1. นางสาวชุติมา ศรีสมบูรณ์
  • 2. นางสาวอัจฉรียา นามไพร
  • ไม่มี
30 สมเด็จปริยัติ
  • 1. นายเจษฎา ปรางค์นอก
  • 2. นายเศรษวัฒน์ สุพร
  • 1. นายพิริย์พงษ์ ภูศรีโสม
31 เมืองกาฬสินธุ์
  • 1. นายเจษดำรงณ์ ไชยรอด
  • 2. นางสาวทิพวัลย์ จำเริญรักษ์
  • 1. นางนุชนภา ชาแสน
  • 2. นางสาวจินตวีร์ โยสีดา
32 เสลภูมิ
  • 1. นางสาวภูวมิลร์ พุ่มทับทิม
  • 2. นางสาวน้ำฝน ดวงสีเสน
  • 1. นายอัตพร ศรีคำแซง
  • 2. นางสาวนงลักษณ์ เลื่อมใส
33 เสลภูมิ
  • 1. นางสาวน้ำฝน ดวงสีเสน
  • 2. นางสาวขวัญใจ คชมิตร
  • 1. นายอัตพร ศรีคำแซง
  • 2. นางสาวนงลักษณ์ เลื่อมใส
34 เมยวดีพิทยาคม
  • 1. นางสาวจอมขวัญ สิงห์ทอง
  • 2. นายปฐวี ทวีอภิรดีพานิช
  • 1. นางสะอาด พลซื่อ
  • 2. นางอมร ชมศรีวรรณ
35 กุฉินารายณ์
  • 1. นายชยานิน สุริสาย
  • 2. นายสิทธิชัย บุษบงค์
  • 1. นางบุศรินทร์ หาญสินธุ์
36 วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร
  • 1. นายภัทรกฤต สามาอาพัฒน์
  • 2. นางสาวปารียา ชาชุมวงศ์
  • 1. นางสาววราภรณ์ แสงเจริญ
  • 2. นางสาวดวงดาว มงคลสวัสดิ์
37 พระกุมารร้อยเอ็ด
  • 1. นางสาวจิราพร วินทะไชย
  • 2. นางสาวชรัดดา จำปาจันทร์
  • 1. นางรุ่งรัตน์ นันตะเวช
  • 2. นางสาวชารีญา สมโพธิ์
38 เทศบาลหนองหญ้าม้า
  • 1. นายนนท์นรา จตุรพร
  • 2. นางสาวเพียวระวี ฤทธิ์ตะเกตุ
  • 1. นายพิทักษ์ น้อยอามาตย์
  • 2. นางทอรุ้ง เกื้อกูล
39 ศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา
  • 1. นายพัฒนพล ไกรสุข
  • 2. นายนนทชัย ปัญญาบุตร
  • 1. นายยืนยง จันทนาม
  • 2. นายชิณวัฒน์ ภูดรโพธิ์
40 หนองห้างพิทยา
  • 1. นายศุภชัย คิดถาง
  • 2. นางสาวสุพรรณษา พึ่งเทียร
  • 1. นางวิศรุตา ขันธจันทร์
  • 2. นางสาวบุษรากร โคตรพัฒน์
41 จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก
  • 1. นายพงศกร บุญไทย
  • 2. นางสาวจินดารัตน์ พืชสิงห์
  • 1. นางอังคีรส บุญมาก
  • 2. นายพีรพัฒน์ ดวงพันธ์
42 ห้วยผึ้งพิทยา
  • 1. นางสาวธิดาพร คำเวียง
  • 2. นางสาวกัญญารัตน์ เฉิดสนิท
  • 1. นายประภาส กุลเกลี้ยง
43 ธวัชบุรีวิทยาคม
  • 1. นายธนา จันทะศรี
  • 2. นางสาวนาระดา จันสุพรรณ์
  • 1. นางสาวลัดดาวัลย์ โคตรพิมพ์
  • 2. นางสาวจริยา ศรีชนะ
44 สุวรรณภูมิพิทยไพศาล
  • 1. นายอนุวัฒน์ พันลำภักดิ์
  • 2. นางสาวพิฬรินทร์ พรหมจารีย์
  • 1. นายทัศเทพ หฤทัยถาวร
45 คำสร้อยพิทยาสรรค์
  • 1. นายนฤเบศน์ จิตรช่วย
  • 2. นายวัชรพงษ์ ถือสัตย์
  • 1. นางวธัญญา วาปี
  • 2. นางสาวอรวรรณ ดอนชัย
46 ร้อยเอ็ดวิทยาลัย
  • 1. นางสาวรชตวรรณ ทินบุตร
  • 2. นางสาวเมธาวดี บัวหลวง
  • 1. นางวิรัลฐิตา บุณยนันท์สิริ
47 โพนเมืองประชารัฐฯ
  • 1. นางสาวชลธิดา กุลสุวรรณ์
  • 2. นายรัฐพล ไม่หวั่น
  • 1. นายโณทัย ชาบุญมี
  • 2. นางวรา พันนึก
48 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด
  • 1. นางสาวสุจิตรา บุญสาร
  • 2. นางสาวศิรินทร์พร ศรีระกิจ
  • 1. นายบรรพรต แขวงภูเขียว
  • 2. นางณัฏฐ์นีย์ จันทร์เดช
49 ศรีธวัชวิทยาลัย
  • 1. นางสาวอาริญ โลเกตุ
  • 2. นางสาวณัฐริกา จอมคำสิงห์
  • 1. นางสาวฉันทนา ภวภูตานนท์
  • 2. นางเยาวนิตย์ อรัญญวาส
50 โพนเมืองประชารัฐฯ
  • 1. นางสาวชลธิชา วินทะไชย
  • 2. นางสาวสุทธิดา จอมคำสิงห์
  • 1. นายโณทัย ชาบุญมี
  • 2. นางสาวอุมาพร จารย์รัตน์
51 คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์
  • 1. นางสาวโชติชญาน์ เพียรจริง
  • 2. นางสาวอาทิตยา ชารีรักษ์
  • 1. นางสาวศิรินันท์ สีสรรค์
  • 2. นางทัศนีย์ เนื่องแนวน้อย
52 ประชาพัฒนา
  • 1. นางสาวสุภัสรา ม่วงพานิล
  • 2. นายวรวุฒิ ราชแก้ว
  • 1. นางสุมาลย์ ภวภูตานนท์
  • 2. นางจารุวรรณ์ ชนะพันธ์
53 พนมไพรวิทยาคาร
  • 1. นายธนพล โทบุดดี
  • 2. นางสาวสุคนธ์ทิพย์ ผาชา
  • 1. นางวีณา จันทะริมา
  • 2. นายสนั่น จันทะริมา
Search Filters